Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please be extra carefull

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mhache, Feb 16, 2009.

  1. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Napenda kuwataatharisha kuwa muwe makini zaidi mkiwa barabaran hasa kwenye foleni.Kuna kundi la vijana zaidi ya 30 wanavamia magari wakiwa na mapanga,nondo na visu kwa lengo la kupora chochote ulichonacho na halikadhalika wanauwa ama kujeruhi.


    Maeneo hatari ni maeneo ya Jangwani- Morogoro Road,Ocean Road Seaview,Salender Bridge, Bonde la Kigogo ukitokea Ilala kuja Magomeni, Daraja la Ubungo karibu na njia panda ya kwenda UDSM na barabara ya Mandera Road ukitokea Tazara kuja Ubungo (NDIPO aLIPOVAMIWA RAFIKI YANGU)


    His Case. Akiwa kwenye folen majira ya saa mbili usiku, ghafla lilitokea kundi la vijana kama kumi na mapanga na kuanza kupiga vioo vya gari wakitaka kuvunja, aidha waliongezeka ghafla na wakafunga barabara kama kwa dk 7 hivi wakiendelea kumshambulia (kwenye gari walikuwa watatu), kumbuka kwenye folen huwezi kukimbia popote, mungu aliwasaidia sana kwani milango ya gari ilikuwa imefungwa/locked, na vioo vilikuwa vimefungwa kasoro kimoja kilikuwa wazi nusu. Baada ya mapambano na kelele za kuomba msaada,ndipo msamalia mwema aliyekuwa na silaha aliingilia kati na ndipo alipowatawanya.


    Kwa mujibu wa Taarifa mbalimbali, haya matukio yamekuwa yakiongezeka sana katika siku za usoni, kwa hilo nawatahadharisha msinunue vitu ovyo kwenye trafic light, vioo msishushe ovyo na lock za milango ya magari mfunge, muwe makini.Ujambazi huu unafanyika kila siku sehemu tofauti kuanzia saa 12 jioni kuendelea.


    Namshukuru mungu hakuna aliyeumizwa sana, japo walifanikiwa kupata baadhi ya vitu ikiwemo simu ya mwenye gari.

    Natambua unaweza kuona kama sinema,ila haya ndio yanayotokea Katika jiji la Dar kwenye folen za magari.

    Una lipi la kuongezea? BYE.
     
  2. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante sana Mhache kwa ushauri huo manake wengi wetu tukiwa kwenye foleni ndo tunazama kuongea na simu saana na kujisahau.Mwenye kuelewa na aelewe mwache anayebisha yaamkuta.
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Thanks kwa kutukumbusha mkubwa na kututajia maeneo hatari sana....nafikiri ndugu zteu kina Mwema itabidi nao waongeze wale vijana wao ma ''TIGO'' kny maeneo hayo kulinda zaidi usalama wa raia!
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ni hatari, Kova inabidi akaze buti
     
  5. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naomba Invisible umtumie E-mail Aande chagonja na Tossi kuhusiana na hili.

    Ila suluhisho ni nini?
     
  6. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ninashukuru waliosoma mada hii na kuiona kwamba ni muhimu na wataifuatilia ili kutokumbwa na maswaiba hayo ya kwenye foleni.
     
  7. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sasa serekali haijachukuwa hatuwa zozote ikiwa imefikia hali kuwa hivi ?
     
  8. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mhache, mkuu nakushukuru kwa kufanya your civic duty kwa kuwatahadharisha wananchi wenzako. Nadhani ni vyema tahadhari yako ungesambaza pia kwa njia ya email. Wazungu wanakuwa na Alert system yao, na wanasambaza taarifa kwa njia hii.
    Tafadhali muwe makini na mkae wote salama... naona suluhisho sasa ni kutembea na silaha!
    Mungu atunusuru!
     
  9. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2009
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakika usalama umekuwa mdogo sana kama hali ndiyo hiyo. Tunashukuru kwa taarifa lakini kwa tahadhari jingine ni kutoa lift kwa watu usio na uhakika nao; kwa mfano rafiki yangu alitoa lift kwa vijana wawili wakionyesha kuwa wewe unafahamiana na kaka yao (wanamtaja)halafu wakipanda wakati unaendesha gari wao wanachomoa 'power window machines' halafu wakimaliza wanakuambia tushushe hapa.. wakiwa na mashine hizo. Unagundua baadae huna power windows wanaingia na bisbis kwenye gari.
     
  10. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kinachonisikitisha ni kuwa hakuna mtu anayejali! Kwa kuwa Wakulu maeneo yao yako salama wanatuachia tubebe mzigo wetu!

    Naona kila mtu achukue tahadhari kwani hii hali inatisha sana. Na wale wenye gari zisizo na vioo (mfano wa chuma chakavu) itabidi wabadili njia au wakiona muda umeshaenda waziache ofisini wakamate daladala. Vinginevyo kila mtu tatakiwa kiwa kama Dito! Akikuribia kijana hata kama anauza miwa unawasha tu!! Tutafika kweli???
     
Loading...