Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda kwenda Uswiss

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FOE, Oct 5, 2009.

  1. F

    FOE Member

    #1
    Oct 5, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri Mkuu Mizengo Pinda anaondoka Dar es Salaam leo usiku kwenda Geneva, Uswisi kumwakilisha Rais Jakaya Kikwete kwenye Mkutano Mkuu wa Shirika la Mawasiliano la Kimataifa (International Telecommunication Union – ITU).
    Pinda atafuatana na Waziri wa Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia, Profesa Peter Msola.
    Mkutano huo utajadili wajibu mkubwa wa Teknolojia ya Habari na Mawasiliano katika kuendeleza uchumi. Katika mkutano huo kutakuwa na kikao maalum cha wakuu wa nchi.
    Serikali inatilia mkazo uendelezaji wa Teknolojia ya Habari na Mawasiliano nchini kwa ajili ya kuleta maendeleo ya kiuchumi.
    CHANZO: NIPASHE JUMAPILI
     
  2. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #2
    Oct 5, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui atarudi na kituko gani huko. Let's wait and see!!:)
     
  3. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu sina uhakika kama tunachosubiri ni PM kurudi na kituko ila cha muhimu ni kuona anamuwakilisha Rais kikamilifu kwenye huu mkutano maana IT ni suala nyeti sana kwa maendeleo ya taifa na pia mahusiano yetu kimataifa.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Mvua za kutengeneza, au kupiga marufuku viongozi kuvaa suti au kingine chochote kinachofanana na hivyo. Usitegemee zaidi ya hayo mkuu.
     
  5. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #5
    Oct 5, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    They say this is related to ICT. May be atapiga marufuku matumizi ya laptop na blackberry kwa watz. It is too expensive!!!!
     
Loading...