Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda anafaa kuwa waziri wa kilimo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchakachuaji, Sep 28, 2011.

  1. m

    mchakachuaji Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu aanze kuifanya kazi yake kama waziri mkuu pinda ameonyesha uwezo mkubwa wa kusimamia kilimo, ningekuwa Rais ningemteua awe waziri wa kilimo, hii inatokana na sababu kuwa mtu hufanyavizuri ktk fanianayoipenda. hii imekaaje wadau!
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sio kilimo awe waziri wa mambo ya pawa tilaz
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Kungekua na hii wizara ya kulia nakusema uongo pia ingemfaa!
     
Loading...