Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Piga tigo kwenda mtandao wowote kwa .30

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 31, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Jamani mambo haya
    kwa wanaoangalia tbc naona
    tigo imeamua kupunguza bei ya bidhaa zake kutoka
    sh moja kwa sekunde na kufikia 1/2 sekunde
    hakika tigo inatisha tunawashukuru kwa hili msiwe
    kama matapeli wa voda com!!!!!
     
Loading...