Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za ziara ya Nape kuimarisha chama Bukoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, May 29, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akiwasili na ujumbe wake kwenye Uwanja wa ndege wa Bukoba, kwa ajili ya ziara ya siku moja ya kikazi mkoani Kagera ambako pamoja na shughuli nyingine alifungua Baraza la Vijana wa CCM, Wilaya ya Missenyi mkoani humo.

    [​IMG]

    Nape na viongozi waliompokea wakipita katika paredi la Vijana wa CCM

    [​IMG]

    Nape akikata utepe kuingia kwenye uwanja wa Mashujaa, kuzindua Baraza hilo.

    [​IMG]

    Vijana wa baraza la Misenyi wakimsikiliza Nape

    [​IMG]

    Nape akiagana na vijana hao.

    [​IMG]

    Kisha Nape akicheza gofu kwenye viwanja vya mchezo huo vya Dioniz Malizni (kulia) nje kidogo ya mji wa Bukoba wakati wa ziara yake ya kuimarisha chama.

    [​IMG]

    Nape na ziara yake Bukoba ya kuimarisha chama.

    [​IMG]

    Nape akirudi Dar baada ya ziara yake ya kuimarisha chama Bukoba
     
  2. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hongera nape nimependa mbinu zako Mwaka 2015 gombea Uraisi utapata tu.

    Sisiemu wanakuonea wivu kwanini hamkukodi magari mlete watu kwenye mkutano

    Ilo shada la maua nimelipenda lafanana na lililokuwa kwenye mazish ya kanumba
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    we mchukua picha kwani hakuagana na watu wengine zaidi ya hao mabinti?
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duhh! umati wa kutisha.
     
  5. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijani siku hizi zinavaliwa kwa kificho,naamini baada tu ya kikao vijana hao walibadili nguo fasta kukwepa kuchekwa mitaani
     
  6. E

    ESAM JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hao vijana au ... mbona wazee?
     
  7. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vijana ama na wazee? Coz wengi wanaonekana aged
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimeona jeshi la GREEN GUARD likipiga saluti.
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Hii ndege iko sawasawa kweli?

    [​IMG]
     
  10. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Yaani mkutano huu umehudhuriwa na watu wachache hivi!!!!!!!!

    Hivi huu uwanja pia nao unaitwa CCM SQUIRE???

    AMA KWELI CCM imekwisha,
    pamoja na kbeba watu kwenye malori na kuwagawia ubwabwa bado watu wamegoma kushiriki!!!!!!!!


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CCM na wananchama
    CHADEMA na wananchi wa Tanzania
    Kaaazi kweli kweli!
     
  13. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    inataka moyo wa kiuendawazimu kuishabikia CCM siku hizi!
     
  14. Y

    Yetuwote Senior Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walio mpokea, ndio waliopiga gwaride, ndio walio hudhuria kikao na wale wale ndio waliocheza nae gofu na kumuaga pia.
     
  15. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Mi nimeipenda hii, dah! jamaa anapigiwa saluti!!!!!!!!!!! ama kweli ubosi nouma.
     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    hizi ndio nimezipenda zaidi na ndizo zinaweza kuelezea vizuri kilichompeleka huko!
    Hongera mzee Malinzi, nadhani hiyo golf course itakuwa ni ya kwanza kwa Kanda ya Ziwa

     
  17. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,301
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    NAshauri wafungwa waanze kuvaa nguo za kijani na njano ili magereza yazoee occupants wake wa kuanzia 2016 na kuendelea
     
  18. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    hii nchi imefika pabaya! Nape anaenda na ndege ya kukodi!?
     
  19. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Niulize swali nisiulize?.. Watu ULIZAAAA
    JE ANGANI KUNAKAMATA MTANDAO GANIII!!!
    Jibu........
     
  20. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    dah! kweli nape anakubalika kuliko hata CCM yenyewe, cheki umati ulivyosheheni maelfu ya wanachama na wapenzi wa CCM!
     
Loading...