Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya wiki -- JK akizundua mradi wa maji Tarime

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ntemi Kazwile, Jul 5, 2010.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kikwete Tarime.jpg

    Hapa mkuu anapigwa picha au anazindua mradi???
     

    Attached Files:

  2. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kaka Ntemi, Na hiyo picha ya chini vipi?
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fahari ya macho
     
  4. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ehee na ya kupotea kwa JK hujapata? hahahaaaa kweli mwaka huu JK amepata mabalaa.
     
Loading...