Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya leo

Discussion in 'Jamii Photos' started by mysteryman, Dec 22, 2011.

  1. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maarufu tembe nje kidogo ya manispaa ya dodoma
     

    Attached Files:

  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hakuna anaependa ila umaskini ndo unasababisha!
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umaskini umesababishwa na nini?
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hilo swali hebu muulize JK perhaps by now he might have the answer.
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Atakwambia yeye sio mungu!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wapiga kura wakuu wa CCM
     
  7. s

    sarawati Senior Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni mko wa magamba
     
  8. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nadhani tungejua kwanza umaskini kwenu ni nini? ndipo tujue sababisho la umaskini.
    NINGESIHI PIA KWAMBA KWA PICHA HIYO HAIMAANISHI HUYO MTU NI MASKINI KWANI YAWEZEKANA ANADUMISHA MILA NA DESTURI ZA KWAO
     
  9. L

    Lwikunulo Senior Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 1, 2007
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Kudumisha nini....mila na desturi? Are you serious? Kama ndivyo basi soon nategemea nyumba kama hiyo (tembe) ijengwe mtaa wa Samora (Dar) kwani wanaopenda kudumisha mila na desturi zao nadhani wapo kila mahali na sio vijijini tu!
     
  10. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jibu nzuri sana...safi kabisa
     
  11. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    unacheza wewe, unatuuliza sisi swali gumu namna hii? MKUU WA NCHI
    ameshasema hajui kwa nini sisi ni maskini, sasa wewe unataka tutoe
    majibu gani kumpinga MKUU wa NCHI/ JIBU LA MKUU WA NCHI NI FINAL

    Jibu zaidi ya hilo ni utovu wa nidhamu
     
  12. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hayo ni maendeleo ya miaka 50 ya uhuru. Tumethubutu, tumeweza na tunazidi kusonga mbele. Kidumu chama cha mapinduzi na zidumu fikra za mwenyekiti
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndiyo maisha bora kwa kila Mtanzania kudadeki! FAIDA YA SERIKALI LEGELEGE,iliyo chini ya mafisadi wa sisiem!
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,545
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hizi ndo nyumba zetu na wala si umaskini acheni maneno. Mbona mahali pengine wanalala kwenye nyasi si tumenyamaza?
     
  16. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu raisi wa nchi yeye mwenye nyumba iliyoezekwa na nyasi kapenda mwenyewee!! binadamu ubunifu bana..unaona huyu mwenzie kaezeka na viroba na takataka nyinginezo...
     
  17. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sio kila kitu JK, tembe zilikuwepo since mkoloni
     
  19. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Maisha bora kwa kila mtanzania.
     
  20. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ina maana umeshindwa kuikuza hiyo picha?
     
Loading...