Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Rais Jakaya Kikwete alipoongoza kikao maalum cha Baraza la Mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Sep 23, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]



    [​IMG]

    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiongea na Waziri Mkuu Mhe Mizengo Pinda
    (kushoto), Waziri wa Fedha Dkt William Mgimwa, Waziri wa Kilimo Profesa
    Jumanne Maghembe na Waziri wa Masuala ya Afrika Mashariki Mhe Samuel
    Sitta baada ya kumalizika kwa mkutano maalumu wa Baraza la Mawaziri
    pamoja na Manaibu Mawaziri na Makatibu wakuu alipokutana nao Alhamisi
    Septemba 8, 2012 katika ukumbi wa Mikutano wa Benki Kuu jijini Dar es
    salaam.

    [​IMG]

    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiwa na Waziri Mkuu Mhe Mizengo Pinda
    (kulia kwake) na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Ombeni Sefue (kushoto)
    kwake wakati wa mkutano maalumu wa Baraza la Mawaziri pamoja na Manaibu
    Mawaziri na Makatibu wakuu alipokutana nao Alhamisi Septemba 8, 2012
    katika ukumbi wa Mikutano wa Benki Kuu jijini Dar es salaam.

    [​IMG]

    Wajumbe katika mkutano maalumu wa Baraza la Mawaziri pamoja na Manaibu
    Mawaziri na Makatibu wakuu wakimsikiliza Rais Jakaya Mrisho Kikwete
    (hayupo pichani) alipokutana nao Alhamisi Septemba 8, 2012 katika ukumbi
    wa Mikutano wa Benki Kuu jijini Dar es salaam.

    [​IMG]
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siajua sana,hivi Katibu Mkuu kiongozi ni cheo kikubwa kuliko waziri, nasema hivo kwa sababu namuona high table wakati mawaziri wapo low table.Ama ni mambo tu ya protokali, nisaideni maana mwenzio katiba sijaisoma nasubiri kusoma katiba mpya maana nikisoma ya zamani na wakati ya sasa ipo mbioni ntajichanganya bure
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    'Amepumzika' Tz muda mrefu sana, soon ataenda kwao...
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwenye vikao vya baraza la mawazi, m/kiti ni rais (dhaifu) na katibu katika kikao icho ni katibu mkuu kiongozi, yeye ndiye anayeusika kuandaa agenda na minutes za vikao, yeye ndiye anayefuatilia utekelezaji wa maamuzi ya vikao hivyo. Ndio sababu unamuana amekaa hapo...
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mura!!! asante sana kwa ufafanuzi mzuri nisalimie huko maeneo ya Nyichoka na Fort Ikoma
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nini zilikuwa Agenda za kikao hiki?!.......Maana naona Serikali yote iko hapa
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Vipi! Ni kikao elekezi tena au?
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi ile CHOPA ni mbovu......au imepata pancha.........
     
  9. t

    tenende JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamii forum ipo mpaka "ikulu" na vikao vya cabinet?!. Saafi saana!
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Jamani hakuna kitu kama "kikao maalumcha baraza la mawaziri" chenye kuhusisha watu wasio mawaziri. Hiki kilikuwa kikao cha rais, mawaziri, manaibu na makatibu wakuu. Sio kikao cha baraza la mawaziri kwa kipimo chochote kile.
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah ni MKUU wa MAWAZIRI; Yeye ndio anapata na kutoa Ushauri kwa Rais nani anafaa kuwa Waziri
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    hivi huyu mtu anaondoka lini?
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,214
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    Semina elekezi hiyo

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  14. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    JF ni serious business.Hata kikohozi cha JF ni full task ktk nyumba ya magamba.
     
  15. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Duh jamani nimejenga interest hapa...kama Mkulu anabishana na waziri wake mpya.Ina maana Mkuu wa kaya anabishana na huyu waziri mpya.Kwa lipi tena ...?

    Vipi hawakumpa instruction manual na documentation walopishia wengine na walichokuwa wakifanya?Nadhani hawakuendana kwa vile mambo mengine wanahitaji mpa maelezo mengi na ya mkato kuhusu kwanini vitu fulani vinafanywa kama vifanywavyo na mfumo ila si vifanywavyo kitaalauma.

    Pengine hawajamsoma kama anaingilika katk issue za kufukia.
     
  16. A

    August JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,673
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kama sio waziri a,,,,, naona ngumi ilikuwa imeeelekea mpanda?
     
  17. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    CCM ni chama cha hovyo sana,yaani mwenyekiti na rasi wana kila kitu.Mpiga picture na aliyeilet ni watu makini sana.Wanatumia imagination yao kw akiwango kikubwa.nadhani yule michuzi angejifunza hapa na si pics za watu wamepiga pose na smile za kununua.
     
  18. Electron

    Electron Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0




    Mkuu nakubaliana na wewe kweli hii picha lazima imeibua maswali magogoni! alipiga nani? kwa nini haikuwa censored? etc
     
  19. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh kweli jf kiboko kila mahali ipo kila kona inakaba safi sana wadau mnisamehe kwa hili dukuduku langu hivi mbona hicho kiti cha mh.Rais ni kama kile alichokuwa anatembea nacho wakati wa ziara wizarani hii imekaaje wadau mniwie radhi
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wengi mno hao
     
Loading...