Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

(PICHA) Mwakyembe: Mjadala wa AFYA yangu UMEFUNGWA 'FULL STOP'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Mar 19, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa mwakyembe akiwasili kwa nguvu zote

    [​IMG]

    Hapo mwakyembe akielekea ofisini

    [​IMG]

    Mwakyembe akiongea na waandishi wa Habari na kunena kuwa mjadala umefungwa full stop hakuna mtu kujadili tena afya yake inaendelea vizuri

    [​IMG]
     
  2. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya baba. Tumekuzoea kwa kuficha mambo ukianzia na Richmond.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ngoja Lowasa na TISS wajipange upya...
     
  4. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Safi saaana. Karibu jembe letu.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wewe mnafiki ukiwa umezidiwa kule India ulituahidi wadanganyika kuwa utakuja kulipua kila kitu vipi ni lini uta lipua au kazi hiyo umemwachia mnafiki mwezako Sitta....
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Afya inaendelea vizuri, kwanini anavaa kofia ofisini na joto lote hili? Hii kitu ikishaingia kwenye bone marrow ni mgogoro sana! Hata hivyo nakutakia kila kheri, damu asimame nawe.
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni hayo tu aliyoyaongea basi?
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yes kasema in short mjadal wa afya yake umefungwa:closed_2::closed_2::closed_2::closed_2:
     
  9. M

    Maganiko Senior Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asa mbona alitafuta sana sympathy yetu watanzania kipindi afya yake ilipoyumba? Magamba bwana!
     
  10. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu ni mnafiki, na mbaya zaidi ya yote mbinafsi. Mwakyembe alikuwa na nafasi nzuri sana ya kufichua genge la maharamia lakini ameamua kukaa kimya.
     
  11. c

    collezione JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Naona ameamua kuwalinda magamba wenzake. Akizidiwa tena hatutaki sympathy yake tena
     
  12. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli huyu ndugu ni mnafiki sana,kabla ya kuanza kuugua alitoa report/ttaarifa ya kutaka kuuawa na al shaabab,baada ya kuugua ndio akazidi kubwabwaja pasipo maelezo yoyote yenye rutuba na sasa ndio amekuja na hitimisho la unafiki. Najiuliza:
    1) Mwanzo mara zote alikuwa anatoa tuhuma kwa uuma ili iweje kama sio unafiki wa kutoiamini serikali na kutaka huruma ya wananchi??
    1)ikiwa mda wote huo amekuwa akitibiwa kwa kutumia kodi za wavuja jasho la wananchi (bare in mind wabunge hawakatwi kodi mishahara yao na masurufu yao kibao wakati hatamfagizi wa ofisi ya umma/binfsi anakatwa kodi), kwa nini wananchi wasipewe taarifa ya sababu na matokeo ya kodi yao??
    3) anaendelea kufanya kazi kwa ufanisi upi ikiwa alisema mwenyewe alilishwa sumu ofisini?? Ana uhakika gani wa kutokumbana tena na matatzo ya usalama ikiwa hana imani na kina Manumba??
    4) Katika hili kwa nini tu asishitakiwe na kina Manumba,yeye na Sita wake kwa kutoa kauli za kuhatarisha na kuichonganisha serikali/polisi na umma!!

    Mwakiembe ni mnafiki na mchumia tumbo!!!
     
  13. g

    greenstar JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    for the sake of peace, national unity and stability he is right.Hakuna marefu yasiyo na ncha,busara imetumika kutuliza bomu ambalo lingalipuka,coz we were divided into two parts(Opposing & Supporting)
     
  14. Z

    ZABANGA Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wahuni hao wote na 6. kwani huyu MWAKI-GELLETE HAMJUI KWAMBA KWISHA!
     
  15. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
    Ataacha kukaa kimya na yeye ni mchumia tumbo tu. Sasa hapo ndio amejua yeye si kitu mbele ya mafisadi. Tena inabidi akae kimya vinginevyo hata huo unaibu ataukosa wakati wa baraza litakapo badilishwa hivi karibuni na hamna kitu atafanya. Ukishakuwa chama cha wanafiki na wewe unakuwa mnafiki +
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kheee mbona kawa kama kibibi kizee cha TURIN......
     
  17. g

    greenstar JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama POLISI hawataki kuongea ukweli,ulitaka Mwakyembe aseme nini?Au ukienda MAHAKAMANI wakasema ushahidi wako hautoshelezi utafanya nini?
     
  18. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Sasa alichokuwa anamlalamikia Manumba ni nini wakati afya yake ni nzuri?? Alitaka kutafuta umaarufu wa kisiasa???
     
  19. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mleta maada hajatutendea haki, haiwezekani press conference aongee kwa kifupi hivyo, tuletee details zote.
     
  20. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ameonywa huyo...akafie mbele. Kimya kimya utasikia alishavuta huyu. Mpiganaji ndani ya magamba, wapi bwana. ndiyo...kwisha, full stop!
     
Loading...