Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; Jinsi Shigella & T. Hiza 'Walivyoiteka' Mtwara!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Jul 7, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Katibu Mkuu UVCCM ,Mh.Shigela Martin akihutubia wananchi wa Mtwara
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Tambwe Hiza wa CCM Makao Makuu akihutubia wananchi masuala muhimu ya kujenga nchi na yenye kuleta maendeleo kwa Taifa[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Katibu mkuu wa umoja wa vijana wa CCM Martin Shigela amewataka wananchi wa mkoa wa Mtwara kujitokeza kwa wingi kutoa maoni yao wakati Tume ya kuratibu maoni ya katiba mpya itakapofika mkoani humo kukusanya maoni ya wananchi,amesema CCM haina agenda yoyote iliyojificha katika upatikanaji wa katiba mpya itakayotokana na utashi wa wananchi wenyewe ,alitilia mkazo kwa wananchi kutoa maoni yao kwa amani bila kuingilia uhuru wa wengine,aliwaasa kuangalia mambo ya muhimu ambayo wanaona yatasaidia kuiweka nchi katika amani na kuendelea kutoa fursa ya maendeleo kwa wananchi kama ilivyo sasa,kuhusu mgombea binafsi alisema CCM haipingi kama wapinzani wanavyotangaza na kama wananchi wanalitaka hilo katika kukuza demokrasia nchini waliseme na litatekelezwa bila wasi wasi na kwamba CCM ndiyo itafaidika zaidi kwa kuwa wanachama wake hawataenda upinzani kutafuta nafasi za kugombea kama ilivyo sasa ambapo wanakwenda huko huku wakiamini vyama hivyo havina sera yoyote ya maendeleo ya Taifa zaidi ya kutaka utawala,alielezea fursa mbali mbali za mkoa huo zilizoletwa na serikali ya CCM na zitakazoendelea kuletwa katika kipindi kifupi kijacho,kabla ya hapo mjumbe aliefuatana naye katika msafara wake Tambwe Hiza alizungumzia hali ya nchi iloivyokwenda mbele kimaendeleo tangu tulipopata uhuru ikiwa nin pamoja na uanzishaji wa shule nyingi za msingi karibu na maeneo wanayoishi wananchi kinyume na hali ilivyokuwa kabla ya kujitawala na miaka ya mwanzo ya uhuru ambapo kila Tarafa ilikuwa na shule moja ya msingi jambo lililopelekea watoto kutembea umbali mkubwa kwenda shule,aliwabeza wanaodai miaka 50 kuwa hakijafanyika kitu kwa kutoa mifano ya ya vyuo vikuu vilivyoanzishwa baada ya uhuru ambavyo havikuwepo kabla idadi ya wanafunzi wanaoingia sekondari hivi sasa akitolea mfano wa idadi ya watoto 5 kati ya watoto 100 waliofaulu waliokuwa wakienda sekondari wakati wa serikali ya awamu ya kwanza kwa kuwa wakoloni hawakujenga za kutosha,wanafunzi waliongezeka kufikia 13 wakati wa awamu ya pili,21 awamu ya tatu na awamu hii ya Rais Kikwete imefikisha 97 kati ya mia huku baadhi ya mikoa ikifikia 100/100
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama mtwara mjini wahuzuriaji hawajafika 200 pamoja na promo ya kutosha.Je wakienda mtama au nanyumbu itakuwaje?kwishney
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    halafu wengi wanaonekana kama wamevunjika moyo
     
  4. d

    dguyana JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiki chama kishaanza kuwa na tabia za chama cha upinzani.
     
  5. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kama watu wapo kijiweni vile ni mkutano wenye huo
     
  6. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mpaka sasa Ccm wamekata tamaa, wao wanategemea policeccm na usalamaccm. Wananchi walisha wasanukila.
     
  7. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    DuuuuuuH!!! Umati huoooo!!! Makubwa haya. Macho au vidonda.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Uliposema kuiteka nilitegemea umati mkubwa wa watu!
    Mbona waliopo apo ni idadi ndogo sana na wengi ni wanachama wao!
    So ni lazima watakuwa wamekusanywa toka maeneo mbalimbali na kuletwa eneo la tukio na POSHO JUU!
     
  9. u

    uwemba1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 693
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama hapo ndio wameteka hiyo miti ya muarobaini au kanga zilikuwa haba?
     
  10. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...dah! huo mfuko(Tambwe Hiza)bado upo?...
     
  11. k

    karim wade Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aha magamba kushne,kajiumati na hapo ni baada ya kusomba watu kwa malori na tshirt juu. Hivi hamna ma think tank wakawasaidia kubudi njia mbadala.
     
  12. k

    kakini Senior Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanachama wa nyinyiem bwana yani wanaonekana kama mazombie vile yani wanafata upepo tuuuuu
     
  13. KML

    KML JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    aisee watu wengi sana hawa zaidi ya watu milion moja kweli ccm wameteka
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wameteka miti ya miarubaini au??
     
  15. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nitaitumia elimu yangu katika kuijenga nchi mpya ya Mtwara (Mtwara Republics)

    CCM na CDM wote mbaafuuu

    Tunaanzisha CCM Mtwara, Just wait!!!

    @PJN at Mtwara Gas City
     
  16. k

    kanganyoro Senior Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kwenu ccm.
     
  17. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wabunge wenu wooote tunawatoa!!!
    Hawa Ghasia, Mkuchika, Njwayo, Mkapa, Hokororo wa Masasi....... Woooote ni vichwa maji!!!!!

    Vijana tunaandaa utaratibu wa hiyari wa kuwafukuza!!!!!


    @PJN at Mtwara Gas City
     
  18. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ahaaahh! Hapa ccm ndo walitekwa.
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbonaZomba.Ritz.Rejao.Njiwa na pro CCM wengine hawatii neno hapa au wapo sabasaba kusheherekea sikukuuu.?
     
  20. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wapo kule kwenye uzi wa birthday ya mwigulu na ule wa chadema dhaifu wanajivinjar....
     
Loading...