Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Inauma, wanahitaji msaada

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kachanchabuseta, Sep 17, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]



    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Ndugu yangu, ndiyo maisha bora kwa kila mtanzania
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hayo ndio matokeo ya kazi nzuri anayojivunia JK. Unafika mahali unawashangaa sana watu wanafiki wanaojifanya hawazioni shida hizi, na bila aibu wanaisifia na kuitukuza CCM. Nakereka sana na watu wa aina hii.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Natamani ningekuwa na uwezo kutengeneza posters zenye maandishi " Maisha Bora Kwa Kila Mtanzania".
    Kukusanya picha za maisha bora haya na kuzipachika sambamba na zile za Waheshimiwa na Mahekalu/mashangingi yao.

    Chini unaandika
    1.Vote CCM- Vote JK- kuyaendeleza au
    2.Vote Chadema Vote Dr. Slaa- kuyabadilisha.

    Posters hizo kuzibandika kila mahali, watu wezeze ku- compare & contrast
    Wafanye uamuzi sahihi October 31.
     
  5. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na bado wahaahidi watajenga Barabara za lami kuzunguka mlima kilimanjaro. Bajaji 400 Mbeya. SUBILI TUJICHANGANYE TUWAPE KURA, MWENDO MDUDO KWENYE BEMBEA NA MKEWE.
    SHIDA KUBWA NI HAYA YANAYOJADILIWA HUMU KUISHAI HUMU HUMU NA HIZI PICHA NI FACTS AND FIGURES KUTHIHIRISHA KINACHOSEMWA NA HALI HALISI YA WATANZANIA WALIOWENGI.
    BAYA ZAIDI NI HAO KWENYE HIZO MACHELA NA TOLOLI WAKITOKA HAPO WANAIMBA WAO NAMBALI ONE DAMU. HURUMA INAISHA HAPO HAPO.
     
  6. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana, sijui kama haya yataisha.
     
  7. l

    lewas New Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    natamani picha hzi angeziona jakaya maana hayo maisha bora sijui yako wapi.
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    selikali haina hata aibu, imefika kipindi naichukia kabisa, nikiona hata sura ya JK tu kwenye luninga, natamani kuzima tv
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wataletewa Bajaj 400 wakichagua CCM wataletewa Landcruser Mkonge wakichagua CHADEMA
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Punguzeni jazba jamani na muitumie kura yenu kwa umakini siku ya kupiga kura,ila shingangai unaweza kukuta hawa hawa watanzania kwenye picha ndio watakuwa wa kwanza kusahau yaliyowakuta na kufanya makosa.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hiyo picha ya mwisho huyo mama mbona kama hana nguo?.....ni mgonjwa au mgoni maana hilo kundi lote la nini sasa?....samahani lakini
     
  12. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amevaa kitenge Mkuu. Labda hapo malaria imepanda kichwani, huruma sana
     
  13. MAWANI

    MAWANI Member

    #13
    Sep 17, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm, jk,na wale wote walioko madarakani, can you explain what "maisha bora kwa kila mtanzania means to these people"
    its a shame
     
  14. MAWANI

    MAWANI Member

    #14
    Sep 17, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tetesi zinaonesha kuwa hata tukipiga kura kuleta mabadiliko hakutakuwa na mshindi atakayetangazwa mbali na Jk. Sababu ni kuwa kuna wizi mkubwa umeandaliwa na CCM so inabidi tulinde kura zetu maana kuna uwezekano wa kushinda uchaguzi wa Urais na akatangazwa mwingine.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    oooh my god inasikitisha sana kuona maisha ya wenzetu bado yako katika hali hii pasipokuwepo na tumaini lolote mbeleni.
     
  16. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hii ni miaka zaidi ya 40 baada ya uhuru chini ya serikali ya sisiem.

    halafu anaahidi vitu kibao ndani ya miaka mitano wkt miaka mitano iliopita hata pantoni hakununua..!


    VOTE CHADEMA..!
     
  17. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mambo poa, hakuna matata, shwari, Bongo tambarare ndio hivi muonavyo
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Aiseee
    Tanzani hiii hiii ya sisi sisi hii?
     
  19. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mshijari zinakuja Bajaj 400 Muungwana ameahidi
     
  20. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni kutokana na mabomu Mbagala.
     
Loading...