Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Godbless Lema alivyotingisha Jiji La Arusha Jana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Sep 21, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    [​IMG]
    Msafara wa aliekuwa mmbunge wa jimbo la Arusha mjii ukitokea mahakamani kuelekea katika ofisi za chama
    [​IMG]
    [​IMG]
    Picha juu na chini wamama wakiwa wanapita njiani wakishangilia aliyekua mbunge wa arusha mjini -Chadema Mh,Godbless Lema wakati akipita kutoka mahakamani

    [​IMG]
    [​IMG]
    Msafara wa aliekuwa mbunge wa jimbo la Arusha mjini-Chadema Godbless Lema ukitokea mahakamani kuelekea katika ofisi za chama
    [​IMG]
    Gari ya aliyekua mbunge wa Arusha mjini(CHADEMa)Godbless lema likiwa inasukumwa na mashabiki mara baada ya kutoka mahakamani
    [​IMG]
    Aliyekua Mbunge wa arusha mjini(CHADEMA)Mh Godbless Lema akiongea a wananchi nje ya ofisi ya chama mara baada ya kutoka mahakamani leo

    [​IMG]
    wananchi wakiwa nje ya ofisi ya chama wanamsikiliza aliyekua mbunge wa arusha mjini-Chadema Mh Godbless lema
    [​IMG]
    Hawa ni makamanda waliokuwa wamevalia Tisheti za M4C huku mungine akiwa ameshona kanzu kabisa
    [​IMG]
    Gari ya polisi ikiwa inapisha maandamano yapite
    ----
    RUFAA ya kupinga kuvuliwa ubunge wa aliyekuwa Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema (CHADEMA), ambao ulikua inatarajiwa kusikilizwa leo na jopo la majaji watatu wa Mahakama ya Rufaa chini ya Jaji Mkuu wa Tanzania, Mohamed Chande na wenzake, Natalia Kimaro na Salum Massatiumesikilizwa ila kesi imearishwa.


    Kesi hiyo ambayo ilikuwa inatolewa maamuzi jana imeairishwa na jaji mkuu wa Tanzania kwa kile kilichodaiwa kuwa wakili wa upande wa mkata rufaa na wakili wa serekali kupata matatizo ya kufiwa na baba yao mzazi


    Jaji mkuu alifikia hatua ya kuamua kesi hiyo ihairishwe hadi pale ifikapo October 2 mwaka huu ambapo ndipo imesemekana huku ya kesi hiyo ndio itakapo tolewa.


    Mara baada ya kesi hiyo kuhairishwa umati mkubwa uliokuwepo mahakamani hapo uliondoka hadi katika ofisi za chama cha demokrasia na maendeleo Chadema ambapo aliyekuwa mmbunge wa jimbo la Arusha mjini Godbless Lema alongea na wananchi walikuwa wakimsindikiza nae aliwasihi wananchi hao kuwaombea majaji wa kesi hiyo ili waweze kutoa hukumu ya haki.


    "mimi sio kwamba nataka nishinde na wala siogopi kushidwa ila naomba tuwaombe hawa majaji wa kesi hii ili waweze kutoa maamuzi ya haki yasiyomgandamiza mtu yeyote,na napenda pia kuchukuwa nafasi hi kuwaeleza kuwa jumanne tunatarajia kufanya mkutano katika kiwanja cha ngarenaro ambapo hapo ndipo tutakapo fungua kampeni zetu za udiwani rasmi"alisema lema


    Alibainisha kuwa mbali na kuzindua kampeni pia wanampango wa kuzindua mikutano ambayo itajulikana kufa au kupona ,mkutano ambao utafanywa nyumba kwa nyumba pamoja na kitongoji kwa kitongoji
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,444
    Trophy Points: 280
    inatia matumaini, viva wanaarusha kupitia kwenu Tanzania nzima itabadilika.!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Kufa na kupona na M4C ni miradi miwili tofauti.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Duuuuu si mchezoooo T2015 CDM lazima lisajiriweee!! M4C with No Apology.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    hio gari ya polisi beacon yake hapo juu ni ya CDM pia? Naona rangi za CDM wasije sema CDM wanawadanganya Polisi
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hiki ndicho kimemtisha CJ Chande hadi kukukusudia kuihamishia kesi Dar es salaam kwakuwa alikuwa ameshaandaa hukumu ya "kichina".
    Sasa anajua dhahiri kwamba kutakuwa na reaction gani toka kwa wananchi wa Arusha siku atakaposoma hukumu yake ya "kichina".
     
  7. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kwa ileile maana aliyosemaga Baba wa Taifa (JK Nyerere), akihimiza kilimo cha kufa na kupona.
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Nimeipenda sana hii ina ujumbe tosha!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hueleweki.Tafuta lugha mbadala sijui ni kuchanganyikiwa na matukio ya kwenye picha?
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
     
  11. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu utasababisha CCM wasiwe na imani na polisi, ukizingatia kuwa polisi walipisha maandamano yapite. Na hiyo Mercedes ya Lema sijui ya mwaka gani!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,806
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    wahamishie Ubelgiji....wapeleke Yugoslavia.....kinachomatter hapa ni nini kinajiri kuhusu mbunge wetu.....tunataka kujua kila kitu......labda hukumu itoke na tusielezwe.....wafanye siri....vinginevyo.....lazima kieleweke.....
     
  13. omben

    omben JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwenye gari ya matangazo,kuna andiko liko nyuma ya bodi limeniacha hoi.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Una maana gani
     
  15. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Miradi ?? Basi itabidi tumwalike 'mzinduzi' aje azindue miradi hii !!
    Maana 'mzinduzi' alikuwa busy sana wiki hii akizindua miradi ya barabara na daraja!!
     
  16. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio ishara nzuri sana kwa chama tawala hata ukitazama nyuso za watu zinonekana zenye matumaini kwa hicho chama wanacho kishangilia
     
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Hii nimeicheki nikavaa miwani, nikavua miwani, nikabadilisha miwani bado hii kitu siielewi ni ya mwaka gani pengingine man
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. m

    majebere JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mi nilifikiri ni maonyesho ya gari za kizamani, hivi hizo ndio mlizoleta kutoka UK? Kama M4C ndio usafiri wao ni huo basi zile chopa zitaua watu.
     
  20. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160


    Tutakusanyika the new machinga complex (NMC), wengine Sanawari stand ya tax
    Wengine. Tindigani Kimandolu
    Wengine Mianzi
    Wengine Ngarenaro
    Wengine Patandi
    Wengine Leganga
    Na kila mahali, tutafunga Big Screens afu tutastrwam Live. Tutalia au kushabikia pamoja. Hata wakaisomee hiyo hukumu Iraq.


    Sijui watuziaje habari. Sijuiiiiiiiiii
     
Loading...