Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Dr. Slaa kwenye mkutano wa kuwashukuru wana Igunga; Barabara ya lami kiwango cha chini

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Aug 27, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Picha Mbalimbali Za Katibu Mkuu wa Chadema Dk Wilbrod Slaa Kwenye Mkutano wa Kuwashukuru Wananchi wa Jimbo la igunga



    [​IMG]
    Katibu
    Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Willibrod
    Slaa, akisalimiana na aliyekuwa mgombea wa ubunge jimbo la Igunga katika
    uchaguzi mdogo mwaka jana, kupitia Chadema, Mwalimu Joseph Kashindye,
    walipokutana katika mkutano wa kuwashukuru wananchi wa jimbo hilo kwa
    ushiriki wao katika kesi ya uchaguzi wa jimbo hilo, ambayo Chadema
    kiliibuka mshindi, uliofanytika kwenye Uwanja wa Sokoine mjini Igunga

    [​IMG]
    Katibu
    Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa
    akikumbatinana na Mbunge wa Maswa Mashariki, Slyvester Kasulumbai,
    walipokutana katika mkutano wa hadhara wa kuwashukuru wananchi wa jimbo
    la Igunga kwa ushiriki wao katika kesi ya uchaguzi wa jimbo hilo, kwenye
    Uwanja wa Sokoine mjini Igunga juzi.

    [​IMG]

    CHADEMA Secretary General, Dr Wilbroad Slaa addressing Igunga province residents

    [​IMG]
    Kutokana
    na kilichoelezwa kuwekwa kwa lami chini yakiwango katika mlima Sekenke
    mkoani Singida, imeharibika vibaya kama inavyoonyesha pichani magari
    yakipita kwa shida baada ya lami hiyo kubomoka kwa kipindi kifupi tangu
    iwekwe, kama ilivyokutwa jana.


    Picha na Joseph Senga
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    WIZI Barabara LAMI DHAIFU imeng'oka na pesa zimekimbia... Mkandarasi ashitakiwe... Mwingulu Nchemba yeye anawaza Ukabila; Sio Infrastructure

    Mkoani kwake... Yaani Nchi yetu hawa VIJANA wa CCM ni Matatizo ya Taifa letu...
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kwenye picha ya barabara inaonyesha jinsi gani hata magufuli alivyo Dhaifu
     
  4. B

    Bilionea one Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr kura ya maoni ndani ya Chadema utapeta mkuu wangu.
     
  5. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Eee!!!Chadema mkombozi wangu na wa taifa hili,hakika tunamuomba Mwenyezi Mungu tuufikie uhuru wa kweli,laana ya haya magamba itawatafuna wao na vizazi vyao kwa ufisadi walioufanya kwenye nchi yetu....Aluta Continue!!!
     
  6. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I looooove CHADEMA, I looooove Tanzania, I loooove Dr. Slaa he is our hero !!!!!!!!!!!!!!!!! ole waooooo
     
  7. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    TBC, Polisi, majeshi, TISS sasa hivi mtawageukia CCM japo wengine vibarua vitaota kuweni makini. Watawala mwisho wao umeonekanaaaaaaaa ! tena hii bila vita watanzania. Tumuombe Mungu. Chenge hizo change utarudisha tu, wenye pesa nje mtajificha wapi???? watanzania tunakaribia maisha bora kwa kila mtanzania.
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Haala hala usije ooooleeewaaa!!
     
  9. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe hukuahidiwa masha bora? Hii lami anaweza tu kujengewe mtu mwenye maisha bora na hapa ni kila mtanzania. Huyu rais na CCM yake ni zaidi ya DHAIFU.
     
Loading...