Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA:CHADEMA vs CCM - kwenye hitimisho la kampeni za udiwani kata ya Daraja II

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mungi, Oct 27, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkutano wa kampeni za uchaguzi zimehitimishwa leo katika kata ya daraja mbili.
    Kwa upande wa chadema mkutano ulihudhuriwa na viongozi Godbless Lema (kiboko ya magamba), Katibu wa mkoa Amani Golugwa, mwenyekiti wa wilaya Ephata Nanyaro, katibu wa wilaya Martin Sarungi na viongozi wengine waandamizi wa chama mkoa na wilaya ya Arusha.

    Kwa upande wa ccm mkutano ulihudhuriwa na Stephen Wassira, mgeni rasmi Ole Sendeka, Marry Chatanda, mwenyekiti na katibu wa mkoa na wilaya ya Arusha.

    Mkutano wa chadema watu walifurika sana, ambapo kwa ccm pamoja na kuwabeba watu kutoka maeneo mbalimbali kwa ujira wa elfu kumi kumi, watu walikuwa wachache sana, sana sana watu waliweza kuenea kwenye viti vilivyoandaliwa kwenye tents.

    Picha:
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri kwa hamu hayo mapicha mkuu.....ubarikiwe
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Ccm lazima 90% wamevalia sare na wengi wao wamesombwa na malari kutoka hukoo
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Yap mkao wa kula!!
    .
     
  5. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa halmashauri yangu ya moyoni mwangu, na kwa mujibu wa wana-Daraja mbili HAKIKA diwani ni kutoka CHADEMA.
     
  6. g

    gagonza JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 306
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    je kulikuwa na usalama kwenye hitimisho hilo?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu umepitwa na buku kumi leo watu tumewezeshwa hahaaaa! Ama kweli tunakula za wajinga
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    picha wapi????
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Usalama ulikuwepo japo nilishtukiwa wakati nachukua picha za ccm, bahati nzuri niliwaona marafiki zangu waliokuwa wamebebwa kwa ujira wa buku kumi waliponiona tukachangamkiana green guard nikawapotezea kihivyo. In fact Mkuu wa gombe alijionea jinsi ccm ilivyoteketea Arusha. Atajuta kuwa mlezi wa ccm Arusha
     
  10. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    picha tunasubiria
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakumbuke kulinda kura zao maana magamba ni mabingwa wa uchakachuaji.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu picha ntaweka muda si mrefu.
    Kwa sasa tupo kwenye logistics kwa ajili ya uchaguzi wa kesho
     
  13. S

    Soki JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu amesema atatupia akifika home!!
     
  14. S

    Soki JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ikiwa hata wao wameona kwamba kwa njia ya haki hawawezi kushinda basi lazima kujua watajaribu kila jinsi kuiba, so take care. Bila shaka mmejianda vema hapo kudhibiti mbinu zao chafu.
     
  15. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Habari ya upande mmoja wa shilingi. khaaa......
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kaka nakuwekea mapicha baadaye kidogo halafu useme mwenyewe
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    safi sana,,ni habari njema sana hii.......
     
  18. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Tunataka taarifa toka kwa mtu asiyeegamia upande wowote sio wewe mungi pro-lema, au kwa lugha nyepesi independent observer
     
  19. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu yaelekea hom kwako ni mbali sana, au umepitia sehemu unapata trupa kidogo.
     
  20. D

    Diga Diga Senior Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wee Gamba, si kesharipoti hali ilivyokuwa katika mikutano yote miwili, au unajifanya hujaelewa? Okey, ni hivi:
    "Mkutano wa chadema watu walifurika sana, ambapo kwa ccm pamoja na kuwabeba watu kutoka maeneo mbalimbali kwa ujira wa elfu kumi kumi, watu walikuwa wachache sana, sana sana watu waliweza kuenea kwenye viti vilivyoandaliwa kwenye tents". Kama hizi habari bado unaona ni za upande mmoja basi na wewe post za upande huo mwingine tuzione! Gamba bwana? Likishakomaa hata macho hayaoni achilia mbali akili kusimama ghafla kama mgonjwa wa brain concussion!
     
Loading...