Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha Ajali ya Kibamba 25-03-2010

Discussion in 'Jamii Photos' started by Nanu, Mar 25, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. N

    Nanu JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Niliweza kufika eneo la tukio na kupata picha. Ni hali mbaya sana hasa ukiangalia kuwa daladala mabati yamekutana na watu wengi walikuwa wamenasa katika mabati na uvunguni mwa lorry na mabaki ya Daladala. Angalizo: Baadhi ya picha zinatisha, kama hujajiandaa kuona usiangalie tafadhali!!

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hivi ni upumbavu wa madereva au ubovu wa magari au kutojali maisha au uongozi mbaya au kushindwa kwa sheria za barabara au vyote.

    Ni lini hii mambo ya kuchinja watu kumia motokaa itaisha?
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]<!--ThumbEnd-->
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ...mashuhuda wa ajali
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ...wana wa usalama eneo la tukio
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=MeD8h_sHn2E&feature=player_embedded"]YouTube- ajali ya kibamba video.flv[/ame]#
     
  14. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    its so sad, hizi picha ikifika kesho zitolewe tu, thanks for information
     
  15. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huu upuuzi uachwe sasa. kuweka picha za watu hawa ni kuwakosea heshima. moderators mfungie huyu aliyetoa picha hizi watu hatuna utu hata kidogo najua labda nimwandishi wa habari ambaye ataenda kuuza picha hizo.

    Tujifunze / tuige toka kwa wenzetu, hivi 9/11 kuna mtu aliona picha za marehemu wale, ukiondoa yule aliyejirusha ( Hata hivyo alikuwa hajafa) na ukienda hata Israel wakipigwa Suicide Bomb wala uoni picha za wapendwa wao ktk vyombo vya habari kama tufanyavyo sisi. Tafadhali tuwe na NIDHAMU. ~@@:*&^%$£" zako uliyeweka picha hizi. Habari tu ilikuwa inatosha

    NYATI
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    God forbid!
     
  17. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .......Ohhhh my Jesus!!
     
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Miili ipi hiyo ya 9/11, kama chuma/vyuma vya hizo twin t, viliyeyuka, kuna mwili/miili ilibaki?
     
  19. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Jamani, when will our Government speak up of Road Carnage and seriously do something about it? Mbona tupoteze ndugu zetu kila siku? These are not just statistics, its a tragedy and calamity. Somebody speak up to curb these headlines!
     
  20. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mmh they are too graphical.,Mungu azilaze mahali pema roho za marehemu wote.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...