Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pete ya uchumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kikwakwa, Jan 23, 2012.

  1. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habara wana jf!naomba kujuzwa unapomvalisha bint pete ya uchumba kuna maneno yeyote unayatamka au unamvusha kimyakimya tu?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu kwani umekuwa bubu mpaka ukose maneno ya kumwambia mpenzi wako au mchumba wako mtarajiwa
    hayana formula ni wewe tuu na mapenzi yako na unavyompanda mwenzako
    Mambo mengine yanakuja yenyewe bana hayahitaji utumie nguvu kubwa kama unasukuma gari
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Lets live and see the word as couple...............
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    my sweetlotion ,sweetpie baby girl will you marry me ?
    Nimezunguka Moshi,mtwara ,Lindi Burundi ,hata Rwanda sijaona anayekuzidi wewe mrembo ..Naomba uwe mama watoto wangu
    Tafadhari nikubalie malaika..:A S 465:
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    unamwambia pete hiyo ikitoka basi na kidole akate,nadhani upo hapo.
     
  6. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ujue ntamvisha mbele ya wakwe ck ya kutoa mahari ndo mana nimeuliza hivyo,ingekuwa tunavishana wawili tu mbona simpo maneno yapo mengi.
     
  7. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hapa ndio mimi naona huwa tunakosea kwenye hili swala la kuvishana pete. Mi nadhani kitendo cha kumvika msichana pete kinatakiwa kiwe "sapraiz" ili sasa uweze kumuuliza "wili yuu meri mii?" Sasa ukishamuambia unakuja kumvika pete nyumbani kwao, au kama wengine wanavyofanya sherehe ya kumvika mtu pete, si tayari anakua ameshajua utamvika pete? Kwahiyo kitendo cha kuja kwene hiyo sherehe ni kwamba ameshakubali!
     
  8. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hjui kama ntamvisha siku hiyo ye anajua mi ntaenda kutoa mahari 2 basi.
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi mahari ikitolewa na binti anakuwepo nyumbani kwao??

    huna haja ya kupewa maneno hapa ndani na kwenda ku-recite kama ngonjera/shairi. ikifika hiyo siku na muda maneno yatakuja yenyewe automatically and if you really mean well.

    Pia ingependeza na kuwa yenye hisia zaidi kama mngekuwa wawili tu sijui mi navyoonelea ni ushauri tu lakini usije nitoa macho...
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwambie kilichokua moyoni mwako mtizame kwa jicho la huba na usimuangalia kwa uwoga sababu wazazi wake wapo kua mwanamme wakisawa sawa mtizame lakini usimtishe ukamkodolea macho yale ya nakupa pete ukinikwaa tuu utanitambua....
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nakupenda......., nafurahi na ninaheshimu uhusiano mzuri ambao tumekuwa nao,na leo hii ninaomba heshima ya kuwa mume wako na Mungu akitupa bahati uwe mama wa watoto wangu...Naomba pete hii iwe alama na muendelezo wa uhusiano mzuri kuelekea kwenye ndoa.
     
  12. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hii nzuri sana though hutakiwi ku copy and paste km ilivyo tafuta maneno yako but yawe ktk mtiririko huu..wewe michelle wewe..
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Unamwambia "ukileta upuuzi nakunyang'anya pete yangu"
     
  14. GODLIVER CHARLE

    GODLIVER CHARLE Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi nionavyo ili uwe hata na mawili / matatu ya kusema, usimwambie unaenda kumvisha pete, ila siku anakuambia anaenda kukutambulisha kwa wazazi wake ndo wakati unatambulishwa na bint kuulizwa ni yupi (maana hutakuwa peke yako) unayempenda na akakutaja akaulizwa mawili matatu na wazazi wake baada ya kufikia tamati ndo umuite bint kwa ridhaa ya wazazi wake mbele yao na hapo unaweza ukawa na mawili matatu ya kumwambia mpenzi wako na hayo unayomwambia yanaambatana na kumvisha pete.
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Gozo acha uchokozi sijakopi mahali,nimekumbukia tu maneno yanayosemwa wakati wa hatua hii nikaunga nikaandika....wewe Gozo wewe....!
     
  16. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    michelle we ni noma umenitoa porini umenileta barabrani kwa hiyo mistari yako,thnx dada.
     
  17. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Uko juu dada Michelle!!!
     
  18. n

    nyangwe Senior Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kimya kimya tu, pete yenyewe ndo inabeba ujumbe
     
  19. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hakuna kiapo ila u can just say what u feel from ur heart
     
  20. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160

    waaoh. such romantic and lovely words ever heared before
     
Loading...