Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa mpya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BABA JUICE, Mar 20, 2011.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nilipanda gari linatoka tegeta kwenda kariakoo njiani konda akaanza kukusanya nauli,basi mama mmoja akatoa noti yake ya elfu mbili ya zamani, konda akamrudishia huyo mama shilingi elfu moja na mia tano noti mpya(hizi zilizotoka), huyo mama alivyopokea chenchi yake kuona ni noti mpya akasema "konda mimi sizipendi hizi pesa naomba unibadilishie,konda akamjibu waambie waliotengeneza wakubadilishie mimi mwenyewe napokea lakini sizipendi"watu wote kwenye gari waliangua kicheko.
     
  2. Mc Kihiga

    Mc Kihiga Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijimambo hivyo!!!!

    Mc!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mambo ya noti mpya
     
  4. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    makonda ukiwafuatilia sana utavunjika mbavu.., kuna mmoja aliulizwa na abiria anayetaka kupanda:
    Abiria: Konda kunaseat humo?
    Konda: seat zipo ila zote zimekaliwa na wenzako..!!
    daaaaaah wote tulicheka sana
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    ha ha ha ha ha ha haaa this has just made my evening
     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,523
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    hahahha. hata mimi lakini sizipendi kwasababu nyingi sana ni feki...afu naona kama zinataka kuchanika vile...sijajua ni kitu gani kimewafanya hawa jamaa wazibadilishe.
     
Loading...