Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo kwa mabinti wanao penda kubembelezwa.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Myakubanga, Jun 29, 2012.

  1. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Binti mmoja alikwenda kwa mtaalamu wa masuala ya mapenzi na mazungumzo yao yalikuwa hivi:
    Binti:Dokta,mimi nataka mume atakaye nipenda,atakaye nijali,nikiwa nakula awepo,asitoke ndani bali muda wote awepo kunibembeleza,atii kila nitakacho mwambia!
    Dokta:Nakushauri uolewe na radio!
     
  2. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nn kweiiiiiiiiiiiii mgoshi.
     
Loading...