Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: Joshua Nassary apeperushe bendera ya CHADEMA Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mtabe, Feb 25, 2012.

  1. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau mimi napendekeza CDM kumpitisha J. nassary kupeperusha bendera ya chama huyu kijana yupo fiti namfahamu
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijaona umuhimu wa kuanzisha uzi huu japo una wazo zuri!
     
  3. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama wewe hujaona usichangie chochote
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Taratibu za chama zita amua.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Chama makini bila shaka kitaufuata utaratibu wake makini wa kuteua atakayepigiwa kura!!!!!!!
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Molemo, kaishasema chama tayari kimeishampitisha Nassary, kama mgombea rasmi wa Chadema jimbo la Arumeru Mashariki.
     
  7. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama Sioi alivyopitishwa kilazima na chama cha majambazi
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa upeo ma ufahamu wako Molemo ndiyo CDM au?!!!
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Joshua Nassari ndiye tunayemtegemea apeperushe bendera ya CDM na kama wakifanya mistake kumteua mtu mwingine huo uchaguzi hautakuwa na msisimko na wanaweza kupoteza jimbo kwa huo uzembe
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Acha kupandisha munkari wewe, jamaa ana hoja ya msingi.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Molemo ni nani ndani ya CDM? Acha kutumia akili za kuokota
     
Loading...