Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: John Heche amrithi Zitto Kabwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Sep 23, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    WanaJF,

    Kiongozi wa Bavicha Taifa John Heche ni kati ya wanamapinduzi waliojitolea na kufanya kazi kubwa sana ya kupigiwa mfano.

    Kila tunaposoma vyombo vya habari John Heche anaripotiwa yuko vijijini kufungua mashina, ofisi na kuingiza wanachama wapya. Ni mwezi uliopita tu alikuwa mikoa ya nyanda za juu kusini na kuingiza maelfu ya wanachama.

    Wiki hii mwanzoni alikuwa Morogoro na leo yuko vijijini Kagera akifanya kazi kubwa ajabu. Hata anapokuwa mapumzikoni Dar John Heche hatulii ofisini bali anazunguka kila kona ya Dar akifanya mikutano na kuzindua mashina.

    Ni wazi kabisa kwamba kiongozi anayependwa na nyota wa chama hicho kwa sasa Katibu Mkuu Dr Willibrod Slaa amekuwa na majukumu mengi kiasi kwamba pengo la Naibu katibu mkuu Bara linaonekana wazi.

    Naibu Katibu mkuu Zitto Kabwe amekuwa na majukumu mengi ya kibunge kiasi kwamba anashindwa kumsaidia Katibu mkuu majukumu yake.Zitto awe tu mjumbe wa Kamati kuu ambaye atakuwa hana majukumu ya kila siku ndani ya Sekretariati.

    Ninatoa mapendekezo kwa viongozi wa chama kwamba ikiwezekana katika uchaguzi wa sekretariati mpya mwakani John Heche akabidhiwe mikoba ya Zitto Kabwe kwa ufanisi zaidi.Ikumbukwe kutokana na majukumu mengi ya kibunge ya Zitto ameshindwa karibu mara 4 mfululizo kuhudhuria vikao muhimu vya chama hicho vilivyotoa maamuzi mazito.

    John Heche ni Jasiri, mpambanaji, anayefanya kazi usiku na mchana na aliyejitolea maisha yake kwa ajili ya CHADEMA.

    Hakika John Heche ni jembe kwelikweli anayepaswa kupandishwa daraja zaidi.

    Nawasilisha.


     
  2. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haki yako kushauri
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Neno mwanamapinduzi limepoteza maana sasa Heche naye ni mwanamapindunzi.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kazi anayoifanya Zitto kwa CDM inafananishwa na matap tap ya Heche?? Dah, kweli hapo hamna chama!
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu wewe ni CCM/CUF kwani ni lazima kila kitu cha CDM urukie?
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Umerudi? CCM wakimsikia Heche/Dr Slaa au Mbowe wanapata presha.
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nashukuru Mkuu
     
  8. Imany John

    Imany John Verified User

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Linamfaa mzazi wako.
     
  9. s

    sambamba Senior Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gamba utalijua kwa ugumu wake kufikiri
     
  10. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Zito atabaki kua Zito 2 hao watoto wanajaribu kuinga nyenendo zake hamna cha Heche wala Mnyika
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja. Heche babkubwa, ikiwezekana apewe uenyekiti kabisa...
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Umemueleza ukweli mkuu.
     
  13. Imany John

    Imany John Verified User

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mbona umeishiwa sera kiasi hiki? Kama asubuhi unachangia kwa mtindo huu,itakapofika mchana si utatukana matusi humu.
    Comment with smile, epuka jazba!
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Umeonaeeeee.....
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Uenyekiti bado mkuu lakini aanze na nafasi za chini.Naibu Katibu mkuu inamfaa sana.
     
  16. Imany John

    Imany John Verified User

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hajasema Zitto na Heche nani zaidi. You should read between the lines, Mtoa mada katoa hoja yenye mashiko.sijui wewe hujamuelewa wapi ili atoe ufafanuzi kwa maana namuona bado yupo humu.
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hilo ni gamba la kobe mkuu wangu.
     
  18. Imany John

    Imany John Verified User

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Namuelewa vizuri,wazee wa lumumba!
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nakushukuru sana mkuu kunisaidia kunyoosha maelezo.Wala sijasema Zitto hafai bali amezidiwa na majukumu ya kibunge.Nafasi ya Naibu Katibu mkuu inapaswa kukabidhiwa kwa mtu asiye na majukumu zaidi ya hilo moja tu la kukisambaza chama kila kona ya nchi.
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tuko pamoja mkuu.
     
Loading...