Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Penda usipende CCM inachukua jimbo la Arusha kwenye uchaguzi mdogo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by longb, Jun 7, 2012.

  1. l

    longb Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi sisi vijana wa Arusha tunategemea kujiondoa CHADEMA na kuhamia CCM, kwa sababu CCM imeanza kumkumbuka kijana wa kitanzania na inaonyesha njia ya kutatua matatizo ya rushwa, ufisadi, makundi mbalimbali. Kama unachukia wewe chukia tu, habari ndiyo hiyo. :first:
     
  2. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    si vibaya kujifariji na kujifurahisha
     
  3. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hizo ni ndoto za kufikirika,vijana wa Arusha hawawezi kuhamia ccm , hatudanganyiki ! Miaka yote hamsini mlikuwa wapi msiwakumbuke vijana?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    bila shaka wewe sio wa kutoka arusha
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nipo arusha na mie ni youth..ur driming.
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Binadamu ameumbwa kuwa na huruma. Ukienda hospitali akamwona mgonjwa kuwa kwa jinsi hali ilivyo mbaya hatapona !!! Unamwambia kuwa asijali atapona, halafu ukifika nyumbani unapigiwa simu kuwa amefariki !!! Unabaki unasema niliona kuwa hali yake sio nzuri, ila sikutaka kusema.
     
  7. N

    Nyambu Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe dogo kwani kukaa Arusha lazima upulize cha Arusha??tumia kidogo ili usigundulike haraka
     
  8. b

    benedict ceaser Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    exactly mkuu!acha wafu wazike wafu wao!
     
  9. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani una kiwewe.
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    shabash........................!!!!!
     
  11. l

    longb Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nipo Arusha na ni mwanachama wa CHADEMA lakini nimeshapata ushawishi wa vijana 10000 mpaka sasa hivi wenye kadi za CHADEMA. Kwa hiyo namsubiri Nape afike A - TOWN kuvisha watu uzalendo.Na muelewe kwamba nguvu ya uma ipo CCM.
     
  12. m

    mamajack JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aha maneno eti, unanjaa sana mchana huu?kama vipi njoo uchukue buku upate hata kwa mama lishe. Maana unayoyaongea hayaeleweki!
     
  13. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unasikilizia!
     
  14. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Sijangiagi thread uchwara hii,,,, tupa kule!
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kujipendekeza kwingine kunazidi urefu wa akili yako Arusha ina hati chafu fedha za wananchi zimegawiwa akina Salma,Ridhiwani Jakaya leo unawaambia watu wa Arusha ujinga gani,Tangu 1995 CCM haijawahi kushinda Arusha na haita shinda kwa sababu matatizo ya msingi na mtandao wa mfumo wao mbofu wa uboreshaji wa huduma za jamii Arusha hawajaufanyia kazi na hata akili za namna ya kufanya hawana zaidi ya kuchora raketi waibe kiwanja kipi,ngozi,ipi dini gani,na mbuga gani wawape waarabu ,Arusha wamechoka kuwa waosha makalio ya wazurumaji tena wana Arusha ni waelewa hawatakubali kupakwa masizi wakaambiwa ni poda
     
  16. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hili jimbo linachukuliwa na CDM bila hata ya kufanya campaign
    kwa hiyo wala hatuna wasiwasi kabisa angalia hapa kwanza


    [​IMG]
    [​IMG]
     
  17. m

    manucho JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe longolongo unajua hata Arusha iko wapi ktk hii Dunia
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Watu bana! eti bila aibu unasema imeanza , yaani leo ndo inaanza, duh! haya kachukue posho yako kwa Nepi kwa kazi nzuri
     
  19. m

    manucho JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huu uzi ufutwe, utachangia nini hapa
     
  20. n

    nya2nya2 Senior Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si mwanachama wa chadema ww acha uongo,mwanchama gani wenzie wanasonga mbele yy anarudi nyuma?kwa lipi walilokufanyia magamba ,kama maisha yanatupiga kila siku.masnitch kama nyie mpo popote hatushangai
     
Loading...