Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pemba ni Noma! Soma hapa kabla hujaenda na mbuzi/kiburudisho chako Pemba

Discussion in 'Jamii Photos' started by CPU, Jan 24, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tttttt.jpg
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ila hawajakataza mwanaume kuingia na mwanaume mwenziye.......hili laonekan halikiuki maadili
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    mkwala tu huo,usiku watu wanaingia kama kawaida
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ah ah ah ah duh kazi kweli kweli
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duu, hii kali sasa hivyo vielelezo kuwa mmefunga ndoa ni vipi????
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii safi iwapo YAZINGATIWA KIKAMILIFU.
    ila vyeti vya ndoa pia vyaweza kufojiwa kama kawaida ya mambo ya mjini.
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha mashoga au?? Kama ni mashoga USITHUBUTU
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu unahitaji cheti cha ndoa tena chenye picha zenu hahahah
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwisho kufanya booking ni saa 12 jioni
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kazi unayo! Utafoji vingapi?? Yaani kila binti awe na cheti cha ndoa na wewe, si utadakwa kiurahisi tu?? Labda ukajaribu hotel za Unguja au Dar
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kwani vyeti vina picha?
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Haswa....
     
  13. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni cheti cha ndoa mkuu...cha kushangaza ni kwamba vile vyeti haviwekwi picha za wanaondoa...vipi kama nikitaka kuchakachua nikakwapua vyeti home nikatinga navyo ili hali sio wanandoa halisi? nawakilisha tu mkuu

     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahaha havina picha, lakin hapa itabidi kila mmoja wenu aambatanishe na kadi ya kupigia kura
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Utaiba cha mshikaji wako au?
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Bado sio kontroo...tunafoji cheti Kadi za kupiga kura za halali
     
  17. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    amen
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huwezi kuhangaika kuingia sehemu kama hii wakat kuna sehemu kibao ambazo ni CONTROL FREE, huwezi kujihangaisha kufoji cheti ili uje hapa
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa misingi hiyo basi huo mkwara hauna maana kama unazungukika......
     
  20. T

    Tall JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Short time ndio usiulize kabisa.
     
Loading...