Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pcm na udaktari inawezekana?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kibakwe, May 1, 2012.

  1. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimesoma PCM 1.7 naweza kusomea degree ya udaktari?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    acha mbwembe,wa wapi wewe? Au unataka kulingisha hyo 7 yako BBC? Je sie 2liopiga 3 enzi hzo tusemeje?
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
  4. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    unaweza kusoma vyuo binafsi kama KCMC, IMTU au St. Francis University College of Health and Allied Sciences (SFUCHAS) kama biology o-level ulipata C na kuendelea lakini kwa Muhimbili sahau. Kwa mfano IMTU criteria ni "At least two principal level passes in Biology, Chemistryand either Physics orMathematics". Kwa mantiki hiyo ni kuwa unaweza kuwa na principle mbili ya Biology na Physics au Chemestry na math. Wao KCMC wamekuwa liberal zaid maana wao wanataka principle tatu kutoka masomo yoyote ya sayance "Three principal level passes in any science subjects"
    Kwa msaada zaidi check na TCU guide book
     
Loading...