Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Password ya mume mkora/mkware

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyumbu-, Oct 27, 2010.

  1. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani jamvini,

    Nina mume wangu ni kiwembe sana, hata nimpe nini haridhiki. Sasa mie nampenda sana ila naona wivu sana abnapopeleka zana zangu kwingine.
    Kuna watu nimesikia kwamba ipo dawa unaweza fanya ili Mzee mzima akienda nje ya ndoa tu, mambo yake ipigwe chini ili asimudu majamboz
    Au nasikia unaweza ukawa unasafiri nayo , naye asifikirie mtu mwingine ila wewe tu.
    Naomba wataalamu wanirushie ujuzi wa kufanya hiyo password kwa lengo zuri tu!

    Asanteni kwa mawazo!
     
  2. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    haya mambo ya madawa haya, sasa ukimfanyia hiyo dawa ili akienda huko mambo yasiwezekane, ndo ikawa moja kwa moja, i.e. hata akiwa nawe haiwezekani utafanyaje?
    achana na mambo ya madawa.................. tafuta mbinu nzuri ya kimahaba ya kumfanya atulie
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mnatumia line gani ya simu?
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mUNGU ANAWEZA YOOOTE MWAMINI YY NDIO KILA KITU NA TIBA YAKO,ACHANA NA HIZO DAWA ZA KUFIKIRIKA WAO MBN WANAMUOMBA MUNGU HUYOHUYO?KAMA WANGEKUWA NA UWEZO SI WANGEJIUMBA TU MY DIA?SI WANGEJUA SIKU ZAO ZA MWISHO WAJIANDAE?
    'Surely goodness and mercy shall follow me all the days of my life...' Psalm 23:6 NKJV
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sasa leo si kama kawaida
     
  6. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nn tena jamani?
     
  7. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    Rev Masanilo teh teh teh umeniacha nicheke tu hapa!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hautaki Al-Batar wewe
     
  9. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    iliyokubalika na TCRA - TIGO,VODACOM,ZANTEL,ZAIN,SASATEL
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Uwe unaangalia movie za Magic Africa.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Boresha mahusiano yako kimapenzi kwa kutumia tiGo pekeee!
     
  12. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sala ndiyo silaha kubwa. Itapendeza sana kama utaweza kumfanya mume wako naye asali pamoja nawe maana nyumba inayosali pamoja huishi pamoja. Nachelea ile ya kusali peke yako na kuweka novena na pengine kufunga ikawa ili ibilisi wa ngono amuondoke jamaa ikabidi Mungu ampige chini kwanza kwa ugonjwa au kumpunguzia kipato maana nina mifano iliyowahi kutokea. Madawa noo. Lastly, kwani hamuwezi kuzungumza pamoja?
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Jamani jamvini,

    Nina mume wangu ni kiwembe sana, hata nimpe nini haridhiki. Sasa mie nampenda sana ila naona wivu sana abnapopeleka zana zangu kwingine.
    Kuna watu nimesikia kwamba ipo dawa unaweza fanya ili Mzee mzima akienda nje ya ndoa tu, mambo yake ipigwe chini ili asimudu majamboz
    Au nasikia unaweza ukawa unasafiri nayo , naye asifikirie mtu mwingine ila wewe tu.
    Naomba wataalamu wanirushie ujuzi wa kufanya hiyo password kwa lengo zuri tu!

    Asanteni kwa mawazo!

    Rev Masanilo, mbona unaipitia taarifa ya mtoa mada juujuu, hebu angalia hapo kwenye nyekundu kutoka kwenye post yake
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hapo hapo taratibu shostito ..............akina The Finest, Fidel watakusaidia kupafafanua hapo .....otherwise jihami.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimemsoma mara mbili! Basi kama anampa kila kitu basi ile line maarufu imechakachuliwa imepoteza uhalisia! Wachina wanaweza rekebisha mambo akiwaona
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo kitaalamu inaitwa "escaping route"!!!!!!!!
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Bi Dada mumeo inavyoelekea hii ni tabia yake na huenda uliijua tangu hata hamjaoana (Kama ameianza baada ya ndoa- dada jichunguze nini umepunguza tofauti na enzi za uchumba) But kama ilikuwa tabia yake tangu mwanzo ina maana ulilijua na kuamua kuingia either ukiamini utambadilisha (kosa tulifanyalo wengi) au uliingia nawe ukiwa na plan yako B. kifupi tabia hii haikukupa presha enzi hizo so ninakushauri ipotezee kama vile humwoni maana utakufa kwa presha bure uache wanao kama mnao watoto. Cha muhimu hakikisha kama unaweza anajihami kwa kinga kama haiwezekani tumia bongo yako kujilinda afya yako ili utunze wanao_Otherise ingea vitani bibi......

    Achana na mambo ya waganga, wachina sijui nini watakupatia dawa ambayo huwenda ikaathiri mazima unashangaa tu fimbo yako uloizoea hata kwako yageuka nyoka badala ya kukuchapa inakung'ata.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na mimi nimestuka sana ila nikasema ngoja nisubirie na wengine nione mtazamo wao ukoje maana kusema neno hili hatari sana
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mfungie gps ambayo itakuwezesha kujua popote alipo umfate kirahisi
     
  20. T

    The King JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Only tigo will keep your husband away from vicheche:A S-confused1: ndunguli is not sufficient enough :behindsofa: are u still there?
     
Loading...