Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Party nyumbani kwa Lowassa leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BLUE BALAA, Jan 1, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi naonaga wafanya biashara wa kimasai wanaoishi Arusha huwa wanateseka sana. Hawa mabwana wanaishi kwa matumaini wakitegemea kwamba Lowassa atakuwa Raisi wa nchi hii mwaka 2015.

    Kila kukicha anafanya party nyumbani kwake Monduli na hawa wafanya biashara wote wa kimasai inabidi waende. Ole wako usipokwenda kwenye sherehe Monduli.

    Leo kuna party kubwa ambayo mpaka sasa inaendelea.
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    yaah na party za lowassa,is somethn to dream about gettin invitation,jamaa huwa anafanyaga kufuru maana kinywaji choote unachokijua duniani kinakuwepo,nyama choma fresh ng"ombe na mbuzi wanachinjwa na wanachomwa siku hiyo kimasai na wamasai live,pembeni kuna supu la utumbo na mabichwa ya mbuzi na ndizi unachemka.halafu mbele pale kunakuwa na msosi wa nchi zoote unazojua wa kimataifa unajisevia.nilihudhuria paty yake moja miaka hiyo sitasahau.
    haihusiani na ufisadi wakuu,ufisadi wake anajua yeye.mi nilialikwa tu :hungry:msinimeze.
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duu kwa nini mambo makubwa kama hayo anayo yafanya asiwafanyie watoto yatima hata siku moja wakati wa sikukuu ili abarikie zaidi na ufisadi wake
     
  4. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kila siku najiuliza mafisadi huwa wanakula sahani ngapi za chakula kwa siku? Huwa wanalala katika vyumba vingapi au vitanda vingapi wakati wa usiku? Huwa wanavaa nguo ngapi kwa wakati mmoja?

    Mihela yoote hiyo mabilionikwa mabilioni wanayoichota huwa wanaifurahiaje? Kula chakula kingi? Kumiliki majumba mengi? Kumiliki rundo la nguo?
     
  5. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    we dont know, but they will DIE someday! GOD make it sooner
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kawaulize hao mafisadi. sisi sio mafisadi, Tafadhali.
     
Loading...