Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Pafomansi" ya siku ya kwanza . . . . . . !!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Sep 8, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wakati nachangia thread ya gfsonwin ,ya kuhusu wanawake wa Kiafrika kua na aibu kunako 6*6,kuna jambo nililigundua.Kuna suala la siku ya kwanza ya kukutana kimwili na mpenzi mpya.Mara nyingi siku hii huwa sio nzuri kwa sababu ya "tension" na "ugeni" kila mmoja kwa mwenzake.Ni vyema wapenzi wapya wasiamue uhodari,uzembe na hata usafi wa wapenzi wao wapya kwa mujibu wa siku hii.Kuna watu huamua kusafisha miili yao au mahali wanapoishi kwa kuwa wanakutana na wapenzi wapya kumbe wakizoeana hurudia hali zao za zamani.Suala la uhodari na aibu during sex nalo huathiriwa na siku ya kwanza.Mtu anaweza kuwa na aibu kwa kuwa hajakuzoea au akawa hodari kwa kuwa wewe ni mpya.So ni vyema ukampima mtu angalau kwa gem kuanzia 4 na kuendelea . . . . .!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    na sisi tulio mabikra tena..taabu kweli kweli!
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    hahaha! Smile bado hujaji commit? sababu hupendi au sababu bado wanaume kamili hujaona? Kila la kheri na u single wako.. Hongera sana.
     
  4. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Kumpima uhodari au aibu??
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Huishi vituko wewe . . . . . . .!!
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hawajaniona bwana
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Is gud to see u here.Gud mrng sister!!
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Rudia kusoma thread upya utapata jibu!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mpaka uonwe?Wewe huwaoni?
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kwa hio avatar? Haiwezekani bana hali umeonesha uhalisia kabisa... Siamini. Nahisi tu vigezo vako vigumu sana.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ngoja nivumbue 'sikuyakwanzameter' SI unit itakuwa Vibrations/aibu.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,880
    Likes Received: 5,299
    Trophy Points: 280
    Bora umeni wakilisha nilikuwa sina pakuanzia bora watushauri!

     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nimekujibu angalia thread yangu ya sasa hivi usinichape lakini
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Wengine siku ya kwanza ndo tunaonyeshaga kalufundi kumbe wengine siku ya kwanza ndo wanaoneana hauya. Khaa!!
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Inakuwaje kwamba mara nyingi waathirika wakubwa wa hii tension ya siku ya kwanza wanakuwa wanawake. Inawezekana ni kutoajiamini? na kwanini wao ndio wanakuwa katika kiwango cha juu cha kukosa confidence?
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata wanamme huwa wanayo
    sema tu ile kujifanya 'am a man' ndio huwabeba.

    Afu kwa asili wanawake huanza kuwa na aibu wanapobalehe.

     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kiasili mwanamke ameumbwa na aibu!
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mie nilikuwa nalaza kiporo cha ubwabwa na maharage mezani na shuka hazifuliwi wiki nzima ili kumpima msichana wa siku kwanza... akimudu kuvumilia uchafu wangu, najua huyo tutawezana, na hapo baadae narudia hali yangu ya unadhifu kama kawaida, wengi walikuwa ananishangaa......
     
  20. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwanini wasichana wengi huvaa chupi nyeupi siku ya GAMU?
     
Loading...