Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padre asema tumuombee rpc wa mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ACCOUNT FULL, Oct 15, 2012.

  1. A

    ACCOUNT FULL JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 1,943
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Habar wana jf, jana jion nilikuwa kwnye misa kanisa la chang'ombe tmk,padre aliyeendesha hyo misa alisema kuwa ameckitishwa sana na kifo cha RPC wa mwanza,kwan anamjua walisoma nae seminary na ni mtu aliyekuwa ni mcha mungu,hvyo amesikitishwa sana na kifo chake,na akasema tumuombee kwa mungu alale mahali pema.
    Kwa mtumishi wa mungu kusema hvyo sawa, je ni sawa kwa sisi wengine kumuombea marehemu alale mahali pema?
    ukizingatia kuwa rpc alikuwa anafuata maagizo ya selikali ambayo mengi yake yalikuwa ni kukandamiza wanyonge? pia hata kifo chake bado hakijawa wazi nn ni chanzo chake, mm binafsi naona ni mapema sana kumuomba mungu amlaze mahali pema.
    Nawaslisha
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Sala zake huyo Padre zinatosha!
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kila mtu atalala alipojitengenezea.
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mahali pa mtu kupumzika pema ni personal affairs.
     
  5. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mimi namuomba MUNGU awape faraja na tulizo wafiwa.
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Huku ''KULALA PEMA'' huwa sikuelewi kabisa...........
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    No wonder RPC alikuwa kicheche, watu wa seminary huzibukia ukubwani kwenye yale majamboz
     
  8. m

    mamajack JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hunielewi nini?ukitenda mema utalipwa mema na ukipana maovu utavuna maumivu.
     
  9. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,081
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Sisi sote ni wadhambi. Hakuna hata mmoja kati yetu anayefahamu kwamba machoni kwa Mwenyezi Mungu yeye ni bora zaidi ya huyu marehemu.

    Ni lazima kumwombea yeyote anayekufa HURUMA ya Mungu. We sin against charity if we do not do that.

    Kuhukumu ni kazi ya Mungu. Letu sisi ni kusikitika na wafiwa, na kumkabidhi Mungu mambo yote.

    Kufurahia kifo cha binadamu (no mater who) ni kukosa kabisa kuelewa misingi ya Ukristu.
     
  10. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata tukimuombea sasa hivi haitasaidia, alitakiwa atengeneze maisha yake akiwa hapa duniani, sisi tunachotakiwa ni kuwaombea waliobaki Mungu awatie nguvu na uvumilivu kipindi hiki kigumu.
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Huyu Bwana barrow nahisi Muda huu anachezea bakora tu, angekuwa Ana uwezo angerudi kuwaonya kamuhanda na wenzake wabadilike, kumbukeni ile stori ya masikini Lazaro alivyokutana na Tajiri mbinguni Huku Tajiri akiungua moto aka wa anamuomba Lazaro hata tone moja la maji,
     
  12. a

    awuyegani Senior Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RPC aliishi hivyo kutokana na NATURE ya kazi yake. padre naye yuko kazini "so what!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!"

    Toa kwanza boriti kwenye jicho lako ndipoooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. N

    Nawaluzwi Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila binadamu anamapungufu yake,maana hakuna aliye mkamilifu,mwenzetu anapomaliza kazi yake hapa dunia,ni vyema kumpata heshima yake ya mwisho bila kujali ni mabaya au mazuri mangapi ameyafanya
     
  14. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ukristo unatufundisha kuwaombea hata maadui zetu ndio maana tunawaombea hata hao wanaotuchomea makanisa!
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    fr nae katoa mpya, anajua alikuwa na small house yake
    ndio ikamponza hili kalisema katika mahuburi yake au ndio ile tabia
    ya kumsafisha kila marehemu kuwa ni mcha Mungu nk.
    RIP anapostahili huyu
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kama hukujiombea usisubiri wengine wakuombee.Mtu anaandaa makazi yake mwenyewe kabla ya kufa.Haya mengine ni mbwembwe tu za kukamilisha taratibu za maombi
     
  17. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,081
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    It is never too late to pray for anyone. God exists outside of time. He will have known your intention to pray for the repose of the soul of the late RPC even before you were born, indeed before the beginning of time. As He judges our brother, He will factor in your prayer.

    You contradict the omnipotency of God when you think that He is incapable of applying your prayer to benefit a dead person. Nothing is impossible to God.
     
  18. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hilo boriti kwenye jicho lako umeliona? Usikimbilie kibanzi kwenye jicho la mwenzako!
     
Loading...