Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orodha ya Majina ya Wabunge Vijana 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by OgwaluMapesa, Jul 10, 2009.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naanza
    Zito Kabwe (Kigoma kaskazini) ,Nape Nauye (Kinondoni) ,Said Kubenea (mafia),Husein Bashe (Nzega) Jery Slaa (Ukonga) ,Amos Makal (mvomero) ,John Nchimbi (Kigamboni), Sango Kasera (Rorya) ,Dr Emanuel Nchimbi (Songea mjini) ,Martin Shigela (kishapu) ,Denis Msacky (vunjo) ,Alima Mdee (kawe) ,Tom MWANGONDA (MBEYA mJINI) ,John Mrema(rombo),John Mashaka
    Grees zinazohitajika ,
    Phielemon Ndesamburo,Samwe Sita ,MAMA Kilango,Dr Mwakyembe,DR Slaa,Ole Sendeka,
    Mzee Malecela,Kingunge,sarungi ,Warioba,Kitine,na wwngine rika lao wakae pembeni wawaaachie vijana waendeshe gurudumu la Taifa
    Ruksa kuongeza
     
  2. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni kwa mujibu wa nani?
    Hebu weka wasifu wa hao vijana hapa ndo tuanzie hapo. Ina maana wewe uko kwenye Kampeni au?
     
  3. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unawateua wewe au una maana gani? Duuh! mpaka 2010 tutaona mengi kutoka kwa JF "new members"!
     
  4. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kwanza nadhani haijalishi kama wewe ni kijana au mzee ili uwe mwakilishi mzuri bungeni. wapo vijana wabunge hawana sera na wapo wazee pia wenye sera.
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    William John Malecela - Dodoma;
    Lakini watuambie pia wanagombea kwa vyama vipi? maana wengine kama watagombea kupitia sisi m basi hatuwapi. C mnakumbuka ya huyu Peter Selukamba?
     
  6. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Madebe ya mchanamchana yanaboa wakati mwingine. Any way hata hivyo naona ni mchanganyiko wa mafisadi na mafisadi watoto.
     
  7. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #7
    Jul 10, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    People think Politics as a job like any other career rather than a service to and for the people,hao uliwaorodhesha wana mtazamo gani na nini kimekuvutia kwao?
     
  8. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono mfano ni Marehemu F. Kabuye
     
  9. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr. Mnyika (Ubungo), Suzy Limo (Kinondoni) wote hawa CHADEMA
     
  10. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2009
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kubenea naye kijana kumbe?
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mi nilidhani hicho kilaji unachokamata hapo hili usingeliona...duh!
     
  12. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani kakwambia Warioba anataka kugombea? Ujana na jazba zinazoendana na ujana haviendeshi nchi; ni busara zinatakiwa!

    Mzee Mwanakijiji apewe cheo cha Katibu Mwenezi CHADEMA na mpeni jimbo agombee; angeweza hata kuwa candidate wa urais! Kwani nini, si uwezo wa kuelewa Taifa linataka nini na kuwa jasiri wa kufanyia kazi uelewa huo kwa manufaa ya Taifa? John Mnyika mtafutie jimbo. Toa Emannuel Nchimbi (hatutaki mizengwe na uozo wa jengo la Umoja wa Vijana virudie na kuchafua Serikali mpya) weka yule mama J. Mhagama kwa Songea mjini weka Vita Kawawa Songea vijijini. Makongoro Nyerere mpe jimbo la Musoma mjini au vijijini. Toa Adamu Malima tafuta kijana mwenye busara wa kugombea jimbo lake......
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    very true!politics is not a career..but miafrika ya leo inachukulia siasa ni kazi.
     
  14. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hata watu wenye miaka zaidi ya 50 kumbe ni vijana? Uzee ni kuanzia miaka mingapi?
     
  15. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeyote aliye na umri wa miaka 50 hadi 30 ni kijana kwenye mambo ya siasa. Angalia mabunge ya nchi zilizobobea kwa demokrasia kuna wabunge gani wa miaka 30 au hata 40 kwenda chini?

    Watu kama Kubenea ndio wanaotakiwa kwenye mabunge yetu ili watoe changamoto inayostahili kwa Serikali. Wabunge wengi watu wazima wanagombea ili kuendeleza 'ajira' na si kutoa changamoto kwa Serikali kwa manufaa ya wananchi. Pamoja na mapungufu yote ya kwenye bajeti hatujasikia Mbunge aliyetoa shilingi na kuichangamsha Serikali ipasavyo au utaratibu huo haupo tena?!
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  17. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kubenea kwanza ampatie baba yake kazi ya kuendesha magari ya Mwanahalisi kisha amjengee nyumba kule Baleni, Mafia kisha mwenyewe akamwombe msamaha "deddy" wake kisha ndio afikirie kugombea ubunge
     
  18. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hiyo orodha haijakaa vizuri,tunaowajua unawaondoa sasa hao uliowaweka sifa zao ni zipi.
     
  19. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CHADEMA WANA WATU WAO na wamo kibao kuzidi hawa wewe unaowajua
     
  20. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kubenea anafaa sana uongozi umahiri wake katika uandishi kama kiboko cha mafisadi ni ushahidi.Mambo ya kuomba radhi ni ya binafsi yake,tuache ushabiki unaoipa nchi yetu viongozi wazuri wa sura lakini wasio na maadili ya uongozi.
     
Loading...