Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orijino Komedi ya TBC1

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mjanga, Jun 27, 2011.

  1. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    kundi hili linafanya vizuri sana katika tasnia ya ucheshi hapa Bongo,lakini wadau naomba kuuliza hivi watoto wetu ambao ni mashabiki wakubwa wanajifunza nini? hasa pale wanapoporomosha matusi ""mfano JIBWA, NYOKO na mengine mengi tu! imekua kero badala ya Burudani! wadau mnalongaje!
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Keep your children away from Ze Comedy
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    yule masanja anajiita mlokole lakini tulishachoka matusi yake
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawana sera hawa jamaa nowadays!wamefulia.
     
  5. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ni ngumu kuzuia watoto, maake muda wenyewe ni mbaya!
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kosa kubwa sana kuwaruhusu wanao kuanagalia kundi hili ambalo kwalo matusi ndo uchekeshaji, wameishiwa siku hizi na kuendekeza matusi ni sababu nyingine ninayokushauri uangalie Mizengwe kila jpil ITV angalau wanajua kile wanachokifanya na hakihitaji kuwa rated
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hivi bado hiyo comedy ipo? House girl wangu basi ndiye huwa anaifaidi!
     
  8. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    wasipoangalia watafulia vibaya! naona wanaanza kulitia maji tembo!
    cjui baraza la sanaa wanafanya kazi gani?
     
  9. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    e bwana eeeeeeeeeee hi nimeipenda!
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nani aliwapeleka TBC 1!!!!!!!!
     
  11. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ulilinganisha na wengine wale wako juu! ila matusi kweli siyo mazuri watoto sasa hivi wataanza kutukana jibwa etc.
     
  12. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa!

     
  13. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    wako juu lakini kwa matusi haya wataaanza kuporomoka!
    jana tu mtoto baada ya kuangalia akaanza kuyaporomosha... ilikuwa so!

     
  14. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sehemu kubwa ya vipindi vyao wameishiwa ubunifu na kujaza matusi.
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikwete na Rostam
     
  16. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wameshaishiwa hao hawana kitu sasa hv.
     
  17. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Baada ya mtoto kuanza kuyaporomosha ulimchukulia hatua gani?? Unajua wazaz wa siku hz mnalealea watoto kizembe sana, kudekeza kwingi utafikiri ye ndo mzaz wako. Kwa mzaz wangu mimi haikuwa rahs kumsikia mtoto akisema tusi hata kma kalicopy sehem. Sasa ww mtoto anaporomosha matus ya Zeko na we upo, hii inaleta picha gani?? Umedekza huyo mtoto, vinginevyo asingethubutu kufanya hivyo. Sisemi kwamba hujui kulea ila usiache comed wakulelee mtoto.
     
  18. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    we nani mshabiki labda mtoto wako wewe mi nilishapiga marufuiku nyumbani kwangu huwa naangalia ya Channel 10 na EATV. Hawa toka Muhando aondoke sitaki tena


     
  19. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    unajua hata ku-fulia ni msemo wao, sasa kama we mtu mzima unautumia (japo si tusi) itakuwaje kwa mtoto??
     
  20. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ze Comedy kwisha. Kila jambo na enzi yake. Huwezi kupingana na wakati... Hawana jipya hawakusoma alama za nyakati mapema. Binafsi nilijitahid kupitia barua pepe yao kuwashauri waweke sura mpya tangu wakiwa EATV hawakujali, sasa watu wamewachoka wamebaki kutapatapa. Na bado.
     
Loading...