Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Opinion: CCM Waoga Kaa Kunguru!. Wanamuogopa RA kama Mungu Mtu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Dec 2, 2011.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Ule msemo wa " Kunguru mwoga, hukimbiza bawa lake!" leo umeendelea kwa Chama Cha Mapinduzi, kumuopa kada wake RA kana kwamba ni mungu mtu, hivyo sasa kinamtishia nyau kumpeleka mahakamani!.

    Uoga huo umetangazwa rasmi na Katibu Uenezi, Nape Mnauye kwa waandishi wa habari.

    Kwa mujibu wa TBC-1 news za saa 2:00, Nape ameonekana amelishika gazeti la Mtanzania na kutishia nyau kuwa watalifikisha mahakamani kwa madai ya kuvujisha siri za vikao vya CC kwenye gazeti hilo!.

    Kutendo hicho ni ishara dhahiri ya uoga kama kunguru dhidi ya RA ambaye ni kada wao, wanamjua ndie mmiliki wa gazeti hilo, wanaogopa kumkabili na sasa kujidai kutaka kuitumia mahakama kumwajibisha!.

    Nadhani CCM inawanasheria wazuri tuu ambao wangeishauri CCM against hiyo wastage of time kufungua useless case ambayo itakuwa thrown out on the first hearing!.

    Nadhani CCM bado iko kwenye ile njozi ya "chama dola" hivyo inajiaminisha documents za vikao vyao ni state secrets hivyo mahakama itawalazimisha Mtanzania wafanye 'disclosure' ya source wao ili afungwe kwa possessio ya ' state secrets'!.

    Ukiona chama kinakimbilia mahakamani kutafuta mchawi miongoni mwa makada wake, ujue hizo ni dalili za mfa maji haachi kutapata sasa kinataka hata kudandia chelewa ili kujiokoa!.

    All the best CCM kwenye kesi dhidi ya kada wake!.

    Wasalaam.

    Pasco (wa jf)
     
  2. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uoga ni sifa ya kufikiria sana kabla ya kufanya maamuzi ili kutofanya mambo kwa papara. Kwa hiyo asiwasahangae watu waoga dungu yangu
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,858
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe ni miongoni mwa mwanahabari wetu nguli Bongo,mbona habari ipo juu juu sana?
     
  4. Companero

    Companero Platinum Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Fear - False Evidence Appearing Real
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mfadhiri akianza kuingilia uhuru wa nyumba yako basi kinacho fuata ana kucameron kwa njaa zako za kijinga ndo ccm hao wameshikwa pabaya.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ilikuwaje Pasco?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    sasa ulitaka wafanyaje?
    watumie nguvu ya dola kuvifungia vyombo hivyo?
    au vipi?
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pasco, nimemuona Nape TBC1 8pm news bulletin. Mambo ya ajabu kusema la ukweli. Nape analalamika kuwa kuna gazeti (nadhani ni Mtanzania) limeandika habari kwa kutumia nyaraka ambazo sio sahihi. Lakini alipoulizwa kama CCM walijadili yaliyoandikwa kwenye gazeti Nape anasema baadhi ya mambo ni kweli walijadili ila mengine yalibadilika. Inavyoelekea ni kwamba gazeti la Mtanzania lilipata waraka ambao ulikuwa kwenye 'draft' stage, hivyo final version ilikuwa na baadhi ya vitu tofauti na draft. Na hiki ndio kiini cha Nape kukutana na waandishi wa habari.

    Mimi nilidhani badala ya Nape kutangaza kuwa CCM inakusudia kuchukua hatua za kisheria juu ya habari hiyo nilifikiri wangetoa ufafanuzi wa kile wanachoona sio sahihi. Huu ndio ustaarab na sio kutishia vyombo vya habari. Pia CCM wanatakiwa wawe makini zaidi. Ndani ya chama mambo sio shwari na sasa wanataka kuanzisha ugomvi na vyombo vya habari? CCM ya Nape hawachoki na mzigo wa migogoro kila kukicha? Mtanzania ni lina uhusiano na Rostam, baada ya kuzunguka mikoani akisamaka watu wanaosemekana ni mafisadi Nape na wenzake sasa wanamfuata Rostam Azizi kwa sababu wanaona ni size yake au? Kila la kheri!
     
  9. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoma wanayoicheza C.C.M inanichekesha sana, ila tuendelee kuwa wavumulivu tuione itaishaje!!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    CCM ipo kama alivyo mwenyekiti wao
    a weak chairman is the source of the weak party......
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi anajua gazeti hilo la tajiri anae fadhiri chama? Mwache aendelee anajitafutia njaa.
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Mtazamo, kwanza asante kwa kunidhania mimi ni miongoni mwa wanahabari nguli, binafsi sijihesabu kwenye kundi hilo kwa sababu ni siku nyingi nimeachana na kalamu.

    Hii sio habari ni opinion article. Nikileta habari humu huanza kwa News Alert!.
     
Loading...