Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operesheni Sangara yahamasisha Wananchi kushiriki sensa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanke, Aug 14, 2012.

  1. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Pamoja na agenda ya kujenga mtandao wa CHADEMA kuanzia ngazi ya Mabalozi na Vitongoji, Operesheni Sangara inayoongozwa na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) imekuwa pia ikiwahamasisha Wananchi kushiriki zoezi la sensa, kujiandikisha ili kupata Vitambulisho vya Taifa.

    CHADEMA pia imekuwa ikitumia mikutano hiyo kukusanya maoni ya Wananchi/Wanachama wake kuhusu Mabadiliko ya Katiba. Tembelea CHADEMA tv - YouTube kwa taarifa sahihi.
     
Loading...