Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Openbox mpeg4 hd receiver

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mliga, Sep 3, 2012.

  1. M

    Mliga Senior Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waungwana naomba msaada kwa mwenye ufahamu juu ya ubora wa hizi receiver za openbox mpeg4 hd. maana nliskia ziko poa na zinakubali mautundu ya kufungua scrambled channels! Naomba taarifa kutoka kwenu nisije nikaingia chaka maana nna mpango wa kuinunua!
     
  2. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu inauzwa bei gani na weka model yake
     
  3. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu jamaa kaomba msaada wakujua ni ipi receiver ya mpeg 4 nzuri, ww tena unamuuliza swali alilouliza yeye. mimi mwenyewe nasubiri watalam waje watupe mambo.
     
  4. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu kunaaina nyingi zinatofautiana
     
  5. M

    Mliga Senior Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    juzi jumanne nilipita duka fulani maeneo ya mtaa wa Rwagasore mkoani Mwanza nikakuta mpeg4 hd receiver inaitwa Premium inauzwa Tsh.170,000 na hapo kabla nlishapitia maduka mawili Dar, mwanzo nilienda kwa Levi nikazikuta mpeg4 hd receiver bei ni kuanzia 160,000 na kuendelea, mfano StarTrack HD nilikuta kwa bei hiyo na baadae nkaenda duka moja lipo karibu na mzunguko wa msimbazi(sio mwenyeji wa mji ila jamaa yangu anapajua vizuri!) nako nkazikuta zinaanzia Tsh.140,000 kama Wiz na kwa Humax ir 1020 kwa ajili ya abudhab sports ni 500,000! sasa kinanchontatiza ni ufanisi wa hivi vitu maana kununua kila wakati inakera na nimatumizi mabaya ya pesa. Na kinanichanganya zaidi hata wauzaj hawajanipa maelezo ya kutosha, yani kwa kifupi hakuna wanachojua ndo mana nkaomba msaada kwa mwenye ufahamu juu ya hivi vitu! Nawasilisha wakuu.
     
  6. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu OPENBOX mpeg4 HD atakama ni mpeg2 ni mwisho wa matatizo
     
  7. M

    Mliga Senior Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enhee! Huo utamu wake ndio nataka niujue, maana hata mimi naskia ivo kuwa ni mwisho wa matatizo. Tafadhali naomba msaada juu ya uwezo wake kama vile ku unlock scrambled channels(sio lazima dstv). Ugonjwa wangu ni movie!
     
  8. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu inaonekana una utundu na hivi vitu, mimi nahitaji kununua mpeg4 hd ila sijajua kampuni gani na model gani ndiyo nzuri yenye uwezo wa kuifanyia mautundu. nataka niagize maana huku hazipo. nasubiri msaada wako ndugu.
     
  9. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu ina uwezo CCcam clien sehemu ya net kiujumula inauwezo mukubwa
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unapatikana wapi

    Jalibu Strong Mpeg4 HD au OPENBOX mpeg4 HD
     
  11. M

    Mliga Senior Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashkuru sana mkuu kwa maelekezo yako, ni kweli hizi receiver mbili ulizotaja hata mimi naskia ni kali hasa. Mfano strong ambayo nimeambiwa na fundi mmoja kuwa ina uwezo wa kutumia kadi.vipi kuhusu bei na maduka kama ikiwezekana, hata kwa Dar maana mi niko Arusha. Yani nikipata na msaada huo ntashkuru sana na naamini tatizo langu juu ya hivi vitu ndo litakuwa baaaaasi!
     
  12. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Nipo Moshi town kamanda wangu.
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145

    Kama unao uwezo wa kununua bidhaa online ni far far better kutafuta receiver inayoitwa DreemBox, hizi box zinatumia Linux Operating System,
    ingia hapa ili kusoma maelezo zaidi.
     
  14. M

    Mliga Senior Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeiona mkuu! Inauzwa(Pound) £146.18! Sijui ni madafu mangapi ya kibongo hapo! Na inatumwa ndani ya siku 3-5 kwa njia ya DHL! Ila process za malipo na kuagiza ndo nimeona nyota! Maana overseas biznes mi ni zuzu wa kutosha! Si ndo hii?
     

    Attached Files:

  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wasiliana na huyu mtu renatus mwanisenga kwa wakati wako, nakiri kwamba simfahamu, ila niliwahi kuwasiliana naye kuhusiana na habari kama hizi.
     
  16. m

    mjusi kafiri Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    me nnayo dream box hd 800 lakini bado sijapata fundi wa mautundu ya kufungua channel kama yupo basi ani pm
     
  17. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kamanda mi nipo mbeya
    naamini moshi wapo wajanja watakusaidia watafute mafundi
     
  18. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Mkuu amekuruhusu humutakii mema mwenzako
     
  19. M

    Mliga Senior Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni nani ambaye hatakiwi mema? Na kwasababu gani? Maana naona maruweruwe!
     
  20. w

    wilhard105 Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Nakushauri Ujariburi "Dreambox Decoder" au Google Card Sharing. send me Email; wilhard105@gmail.com
     
Loading...