Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Open University Selection

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kifulambute, Jul 11, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    habari za asubuhi wanajanvi? natumaini hamjambo na mnaendelea na kulisukuma gururdumu la maendeleo.....Jamani naomba kujulishwa ni lini selection ya open University of tanzania kwa Masters 2011/2012 intake itafanyika?
     
  2. J

    JUNGU MTU Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why not ma blood.itafanyika tu kwani we unanyepesi ulizopata mpaka unahisi haito fanyika hiyo selection ya ou
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    batch one imeshatoka na imesambazwa kwenye vituo vyote nchini. Plz tembelea centre yeyote ya open university watakuonyesha.
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Ahsante kwa taarifa yako...kwenye website yao hakuna kwa nini wasiweke???
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    siunajua tena maandalizi ya mbongo!!! inabidi watoe mapema ili tujiandae vizuri na mshiko wenyewe unaishia kwenye TANESCO/Symbion
     
  6. R

    Retreat JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hazole, are sure kuwa batch one imetoka? Mbona kuna watu hata tangazo la kuapply hatujaliona na tunasubiri kwa hamu? Nipe details zaidi mkuu.
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole sana maana iliisha toka may 30
     
Loading...