Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ona tabia yako ilivyo Sasa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Akili Unazo!, Nov 6, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu humu ndani kila mmoja amekuwa kwa namna moja au nyingine akionyesha jinsi tabia yake kwa watu wengine ilivyo kwa kutumia keyboard.inawezekana vile ujionavyo ikawa kweli au ikawatofauti na anayekujuwa kiukweli.

    naomba kwa kutumia hii attachment japo kwa upande wangu nimeonakila kitu kuwa ni kweli ndivyo nilivyo inaweza kutusaidia kujijua kuwa kumbe abia zetu zipo hivi.

    Je wewe hivyo ndivyo ulivyo?

    asanteni waku
    Tumsifu yesu kristu!!
     

    Attached Files:

  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jamani hii inatofauti na nyota za shehe yahaya?
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Milele amina
     
  4. M

    Msindima JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chaku nimetype my DOB,nikakutana na character zifuatazo
    * Active and dynamic * Decisive and hateful but tends to regret* Attractive and affectionate to oneself * Strong mentality * Loves attention* Diplomatic * Consoling * Friendly and solves people's problems * Brave and fearless * Adventurous * Loving and caring * Suave and generous * Emotional * Revengeful * Aggressive * Hasty* Good memory * Moving * Motivate oneself and the others* Sickness usually of the head and chest * Easily get too jealous

    lakini katika hizo character zingine sina.kuna ukweli wowote katika hii calculation?
     
  5. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ikiwa ni sawa au siyo sawa si ujilinganisha na personal traits zako ili uone kuwa kuna jini limekwambia kuwa tabia hiyo kama Sheikh yahaya afanyavyo shost?

    You just key your DOB then compare with your normal behavior.

    Otherwise hata reference za masomo toyasomayo hayatakiwi kuaminika kwa kuwa aliyeyafanya kabla yetu hatujawahi kumwona ikiwa kila kitu tutakuwa tunakilinganisha na yotakanayo na horoscoper
     
  6. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mbona hizo hapo unazo angalia thread zako zote ulizokwisha post na kuchangia hujawahi kuchangia na kubaheve kihivyo jamani.

    au umesahau.

    Maana yake just look on the result and then compare na michango yako humu JF.

    nawasubiria sana akina Nyamao,Pretty,Mwanajami,FL1,Fidel,Julius,masanilo,Zitto na matokeo yao yoo will see the truth.

    Tumsifu yesu kristu
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hii Calculator vipi? Imesema eti mie ni Handsome.

    Ukweli ni tofauti kabisa. Ukituweka na Dr. Remmy Ongala tunakuwa kama mapacha.

    Utafikiri MJJ anacheza Thiller, halafu naambiwa 'good looking'.
     
  8. M

    Msindima JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chaku sijakueewa hapo nilipohighlight na red,yaani hilo ni swali au?

    swali hizo character ina maana watu wote wa huo mwezi ambao nilitype ndo wana hizo character?
     
  9. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yes if not all the characteristics basi some of them unazo.au uongo!!!

    na hicho ulichohilght nilimaanisha hizo zenye rangi
     
  10. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhhhh
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aaah chaku hapana mie inanisema ni bibi kizee wakati ndio mwenzio nachipukia
    tetetetetet
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    FL1

    * Ambitious and serious* Loves to teach and be taught* Always looking at people's flaws and weaknesses * Likes to criticize * Hardworking and productive * Smart, neat and organized* Sensitive and has deep thoughts * Knows how to make others happy * Quiet unless excited or tensed* Rather reserved * Highly attentive * Resistant to illnesses but prone to colds* Romantic but has difficulties expressing love * Loves children * Homely person* Loyal * Needs to improve social abilities * Easily jealous
    mhhhh wewe chaku wewe
     
  13. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jamani hakuna character ya bikize aisee

    hahahahahahahahahaaaaaaaaaa
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inaonekana mimi nitakuwa pilotishiani kwa mujibu wa kalkuleta
     
  15. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haya sasa niambie kama siyo kweli ukilinganisha na michango yako ya humu jamvini?

    hizo zilizo bolded akina Fidel,masanilo watacheka mpaka wakome!!kumbe siyo mwepesi kuingiliwa?

    Ila hiyo ya critisim mhhhhhhhhh mbona hatari.

    Ila to be honest that is the way you are nikilinganisha na michango yako humu Jamvini
     
  16. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ah!!! Yaani mimi baadhi ok baadhi No sasa kuna ukweli?
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    shost mie nimejikuta nacheeeeeeeeeka ndo maana carmel kasema ni kama shehe yahya tetetetete
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    27-SEPTEMBER -GEOFF* Suave and compromising* Careful, cautious and organized * Likes to point out people's mistakes * Likes to criticize * Quiet but able to talk well * Calm and cool* Kind and sympathetic* Concerned and detailed * Trustworthy, loyal and honest * Does work well * Sensitive* Thinking * Good memory* Clever and knowledgeable * Loves to look for information * Must control oneself when criticizing* Able to motivate oneself* Understanding * Secretive * Loves sports, leisure and traveling* Hardly shows emotions* Tends to bottle up feelings
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    afadhari umecheka rafiki yangu
     
  20. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    umeoan ya GEOF yaanii eti like to point people yaani balaa tupu.

    Kwani sichekagi shost!!!!!!!!!!!!!!!!!
    mhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
Loading...