Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama aliapishwa mara ya pili bila biblia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Exaud J. Makyao, Jan 24, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NIMEPATA UTATA WA UHALALI NA MAANA YA RAIS WA MAREKANI BARAK OBAMA KUAPISHWA MARA YA PILI BILA KUTUMIA BIBLIA KAMA ALIVYO FANYA MARA YA KWANZA.
    NAPATWA NA WASI WASI KAMA JAMBO HILI NI SAWA.
    Exaud J.Makyao
     
  2. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2009
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Kwani Biblia inatajwa kwenye Katiba kama kitu cha lazima kwenye kiapo Marekani? Sidhani. Kutumia Biblia ni chaguo la anayeapa (kama ilivyo Tanzania)

    Iwapo kiapo cha kwanza kilikuwa valid, basi mara ya pili Obama "alirudia" kiapo. Kurudia kiapo ni kuapa mara mbili? Kwa mfano, wengi tunapenda kurudia ahadi za ndoa tunaposherekea Jubilee ya Ndoa (25 years). Kwa kurudia huko, utasema tumeoa mara mbili?

    Kama kiapo cha kwanza cha Obama hakikuwa valid, basi aliapa alipofanya hivyo mara ya pili. In either case aliapa, validly, mara moja tu.
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Je waungwana ni kweli Chief Justice aliamua kumuangusha makusudi Obama???????

    Is it really a cospiracy theory kwa kuwa Obama ni Black Amerikan?
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kumuangusha kwani alizuia Obama asiwe Rais?. Hivyo ni vitu vya kawaida hutokea mara moja moja hasa kwenye situation kama hiyo ambayo Chief Justice anajua kuwa naye anaingia katika Historia lazima achachawe kidogo. Na hasa kama alijifanya ameweka kichwani maneno yote.

    Hakuna kitu kama hicho kumuangusha. Na kitendo cha kurudia mara ya pili ni kuzima midomo michafu ya kina Rush na conservative wengine wasipate talking show kwa miaka 4.
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa katiba Obama alishakuwa raisi saa sita kamili mchana Januari 20 hata kabla ya kiapo, hivyo hicho kiapo cha pili it was, but just irrelevant.
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Serikali haina dini.
     
  7. Gosheni

    Gosheni Senior Member

    #7
    Jan 24, 2009
    Joined: Oct 28, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Unaongelea nchi gani?
     
  8. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Unajua Obama akiwa senata alipiga kura kutomkubali huyu Chief Juctice..je yawezekama aliamua kummgeuzia kibao kwa makusudi?
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    waseme mara mia atabaki kuwa raisi
     
  10. S

    Simoni Member

    #10
    Jan 24, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waseme waseme na kusema ni kutaka. Baraka Huseni Obama ndiye Rais. Na kusema ni kutaka
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Marekani, au Obama raisi wa nchi gani?
     
Loading...