Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumbani ni nyumbani

Discussion in 'Jamii Photos' started by kakuruvi, Apr 11, 2011.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Mwigizaji Maarufu Kanumba akicheza muziki siku ya Kaole Day, hii nimeipenda sana wasanii wengi waliopitia Kaole pia walikuwepo, Hongera sana msiache mbachao kwa mswala upitao.
     
  2. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Johari pia alikuwepo, safi sana.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mbona muhogo mchungu hamumuonyeshio naye
     
Loading...