Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya Meya wa Manispaa ya Moshi yashambuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magesi, Jul 24, 2012.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hali katika kata ya Pasua usiku kucha kuanzia jana ilikua imechafuka baada ya wananchi kuchukizwa na maamuzi ya kikundi cha ulinzi shirikishi katika mtaa wa Bomambuzi kuwapiga mpaka kuwasababishia vifo watu wawili ndugu kuwatuhumu kuwa ni wez.

    Chanzo ni wizi uliotokea katika duka la bidhaa na mwenye duka hilo kumhisi mfanyabiashara mwenzake kuwa amehusika nawizi huo na kuwakodisha kikundi hicho maarufu KUNGURU ambacho kinafadhiliwa na Meya wa manispaa ya moshi Mh. JAFFAR MICHAEL kumhoji mfanyabiashara huyo dukan kwake na kumkuta na vocha zikiwemo zilizoibiwa ndipo walipoanza kuwapiga mpaka kupoteza maisha na wananchi wakaanzisha vurugu kupinga mauaji hayo kwa kuwa waliouawa walikua sio wezi bali aliuziwa baadhi ya vocha.

    Vurugu ilikua ni kubwa kwan nyumba katika mtaa wa bomambuzi zimechomwa moto na nyingine kupasuliwa vioo ikiwemo ya Meya. Polisi walishindwa kudhibiti machafuko hayo kutokana na maelfu ya watu wakiwa na silaha za jadi kuwashinda nguvu vurugu zimeendelea mpaka alfajiri.

    Mpaka sasa ulinz ni mkali Polisi wamemwagwa kila mahali.Vijana wa KUNGURU wengi wameshatiwa mbaroni mpaka sasa kwa kweli uharibifu ni mkubwa kwan nyumba nyingi zimeharibiwa
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    haya ndo matokeo ya watu kukosa imani na vyombo vyetu vya kutulinda
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Uamuzi ni sahihi kabisa hata mm sitakubalu ndugu yangu auawe kwa kuhisiwa, Dola piga marufuku kikundi cha KUNGURU na meya ashtakiwe ikishindikana piga kura ya kutokuwa na imani naye msiangalie Chama ni MUUAJI huyo kama story ni ya kweli
     
  4. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chama gani?
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    umeambiwa meya!
    Elewa kuwa ni meya!
    Hakutangazwi sera hapo,
    ni meya full stop
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Siku hizi mameya na viongozi wengine 'wanafadhili' vikundi, na vinaweza kufanya mahojiano? Huko tunakoelekea siko kabisaa!
     
  8. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Ukinunua kitu cha wezi na wewe ni mwizi tu. Vocha zinauzwa kwa maajenti kibao, kwanini ununue za wizi?
     
  9. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo meya ni wa CCM au CDM?
     
  10. M

    Magesi JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Meya ni wa Chama makini CHADEMA kumbuka hii sio ishu ya kisiasa kwa hyo hamna haja ya kuweka itikadi.
     
  11. d

    dm2000inter Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Ni kweli tunahitaji taarifa lakini taarifa ziwe na ukweli na kama ni tetesi ni vyema ionyeshwe ni tetesi. Taarifa ya kushambuliwa kwa nyumba ya Meya wa Manispaa ya Moshi, Jaffar Michael (Chadema) si sahihi.

    Ni kweli kuna nyumba kama 10 zilishambuliwa kwa mawe na wananchi wenye hasira waliokuwa wakitaka kulipiza kisasi kwa kikundi kinachojulikana kama JAMAA Group maarufu kama KUNGURU HAFUGIKI ambacho kiliwakamata watu wawili na kuwatesa kisha mmoja kufariki dunia jana.

    Wananchi zaidi ya 500 walifika nyumbani kwa Meya huyo jana saa 5:00 usiku kwa lengo la kushambuliwa nyumba yake lakini alipotoka na kuzungumza nao na kuwaeleza hana uhusiano na kikundi hicho, wananchi hao waliondoka bila hata kurusha jiwe moja.

    Hivyo si sahihi kusema nyumba yake imeshambuliwa. Ni kweli wananchi walichoma matairi na kuharibu vioo, madirisha na milango ya baadhi ya nyumba lakini hakuna iliyochomwa, polisi walidhibiti hali hiyo ambayo ilidumu hadi usiku wa manane.
     
  12. M

    Magesi JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa unapotosha kuhusu Meya kuongea na wananch, kwan Meya mwenyewe baada ya kuona kundi la wa2 linakuja alitoka na gari kwa hyo hakupata nafasi ya kuongea nao. Nyumba yake ilirushiwa mawe baada ya kuondoka.Hata waandishi wa habari wa TBC Wamechukua picha na wamemhoji mstahikh Meya mapema asubuh
     
  13. K

    Kiguu na njia Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jogi vipi mbona watumia miguvu kiasi hiki????? watu wanataka ufafanuzi kujua ni wa chama gani na pengine chama chake kina maoni gani juu ya tuhuma za meya wake!!! kulikoni.......???
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    sawa mkuu, sikuwa na uelewa ulio nao, ushaambiwa ni wa chadema, tuambie ulichokusudia kusema.
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Huyo Meya atakuwa na uhusiano wa karibu na Mwita Mwikwabe, maana wote wauaji mashuhuri kutoka CHADAMu.
     
  16. john tongo

    john tongo JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata musoma pia kuna vikundi vya kihalifu kama MDOMO WA FURU,MBIO ZA VIJITI,WEST LAWAMA na JAMAICA MOKERS.ni vikundi hatari sana kwa usalama wa raia na mali zao.
     
  17. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah, Jaffary si ndo walokua wanamwangalia kwa jicho la tatu kama Mrithi wa Ndesa? Uckute ndo kampeni chafu zishaanza?
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    moshi wote ni wajanja wajanja tu
    wanaibiana wenyewe kwa wenyewe,
    mbaya ni kuua tu.
     
  19. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We kujadili mpaka ujue ni chama gani? Acha kubinafsisha kichwa chako kwa chama...
     
  20. s

    salehe Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    kazi kweli kweli!!!!!!!
     
Loading...