Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba nzuri inauzwa bei nzuri

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jun 6, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni nyumba nzuri, ina vyumba 4 vya kulala , sebule, sehemu ya chakula na choo. pia pembeni yake kuna nyumba yenye vyumba 3,nyumba ina kisima cha maji, umeme, na imezungushiwa ukuta ndani unaweza paki gari 2 mapaka 3 inategemeana na ukubwa wa hayo magari. nyumba ipo karibu kabisa na barabara ya rami iendayo mbande. DSC06139.JPG DSC06138.JPG

    DSC06140.JPG
    kwa anayehitaji nyumba hiyo pamoja na zingine nyingi zilizopo katika eneo hilo tuwasiliane( Havilla Real Estate Agent 0755 099 291, 0686 200 117, 0657 14 55 55, Thomas) bei Tsh, 42,000,000.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbande ndio wapi? Malawi?
     
  3. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni shi'ngapi mkuu?? Jamani mbona hizi basic mwazikosea kila wakati....
     
  4. M

    Mantisa Senior Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbande ni wapi mkuu? Unaweza kutuonyesha na picha za huko ndani kulivyo? Plan yake?
     
  5. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,033
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    Tuambie mkuu huko Mbande ndio kijiji gani,mbona mnatupa shida jamani weka na viji nyama kidogo ueleweke.
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tangia nianze kusoma matangazo ya nyumba na viwanja ndo naona bei ya chini sana, please mwandishi rudi tena ukajisahihishe maana haiwezekani ikawa bei Tsh, 42,000,000 labda kama umesahau ukaweka Tsh badala ya USD
     
  7. M

    MULANGILA Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo bei naona ni sawa tu ukilinganisha na eneo lenyewe. Kwanza ni ghali ilitakiwa walau Tsh 25,000,000/-
     
  8. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbande ni njia iendayo kusini mara baada ya mbagala.............
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 280
    Inatakiwa uwe na moyo wa mwendawazimu kuandika maneno hayo
     
  10. A

    Akiri JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mbagala mkuu karibu na uwanja wa Azam Fc , una swali linginie?
     
  11. A

    Akiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha dharau ndugu yangu we kwani unaishi wapi? sio lazima kuchangia kila mada , mbona wengine wanapita kimya.
     
  12. A

    Akiri JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Samahani kwa usumbufu nyumba ipo mbagala chamanzi pembeni mwa barabara inayoinda mbande au uwanja wa Azam.
     
  13. A

    Akiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Samahani mkuu, nyumba ipo wilaya ya Temeke, mbagala chamanzi. eneo ni nzuri na lina nyumba nyingi na tayari watu wa savey wamepita .
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hapana, Ahsante kwa kuweka sawa.
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kwa kweli nyumba nimeipenda ingawa sijaiona ndani na bei nimeridhika.ningekuwa na majihela ya chap chap,ningeichangamkia
     
  16. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu weka picha za ndani tuone. Ina Tiles, Gpysum n.k, kifupi nataka kujua kama finishing zote zimefanyika na kwa kiwango gani.
    Usisahau kuweka picha ya vitu kama toilet, jiko na eneo la ndani ya fensi.
    Tafadhali weka vitu hadharani, biashara matangazo.
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,149
    Likes Received: 5,346
    Trophy Points: 280
    Hapana mzee, iko London Uingereza, jirani na mnara wa Big Ben
     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh mbona tumeonyeshwa nje tu tena ya geti,humo ndani kuna nini au haivutii kama nje?lol
     
  19. A

    Akiri JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tarehe 30 /06/2012 ndiyo siku ya mwisho kuuza nyumba hii, kama mtu anaihitaji ahakikishe anaipata kabla ya tarehe hiyo ikifika tarehe hiyo mwenye nyumba atabadili mawazo ya kuiuza. nashukuru kwa wadau waliopiga cm na wengine nimewapeleka wameona na wengi wameahidi kuja kuilipia kabla ya tarehe hiyo . fanyani hima wakuu.
     
  20. A

    Akiri JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nyumba bado iko sokoni japo kuna watu 2 walikuwa tayari kulipia lakini wakapishana kiswahili na mwenye nyumba na wote wakasusa mnunuzi kasusa na mwenye nyumba kasusa kumuuzia mnunuzi huyu. bado kuna siku kumi kwa anayetaka kununua nyumba hii,. ipo sehemu nzuri sana sio mbali kutoka bara barani tuwasiliane kwa mnunuzi anayeitaka 0657 14 5555
     
Loading...