Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyoka aua mtu na kukaa juu ya kaburi lake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 20, 2012.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kioja cha mwaka kimetoke nchi jirani, Kenya, ambapo Gazeti la Daily nation limenukuliwa likiripoti kuwa, Nyoka aliyekuwa anafugwa na mwanakijiji mmoja huko kaskazini mwa Kenya, alifanya tukio la ajabu.

    Nyoka huyo alifanya tukio hilo pale alipomgonga anayemfuga na kumuua kisha nyoka huyo akajificha. Baada ya maziko nyoka huyo alionekana akikaa juu la kaburi la mfuga nyoka huyo. Mchungaji wa eneo hilo, alishangazwa pale alipoona waombolezaji wakikimbilia kaburini baada ya kumuona huyo nyoka akiwa juu ya kaburi na wakamuua papo hapo.

    Wanakijiji wakasema, nyoka huyu ndiye Yule Yule aliyekuwa akimfuga. Watu wa kiji hicho wana utamaduni wa kufuga nyoka na kuwatumia kwa njia za kishirikina. Ama kweli kunguru hafugiki.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Imbombo ngafu.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi uchawi ukizidi sana Mungu anakulaani na unakurudia wewe mwenyewe!!
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    Kwekwekwe jk naye anafuga manyoka,tena yenye sumu kali juzi yalitaka yaongezewe unga mfugaji akagoma sasa yanataka kummeza!!na wana kijiji wana mpango wa kumwamisha kijijini, kuku zao zimekwisha kutokana na majoka ya jk anawapoza wanakijiji jana tu kawapelekea mayai huko longido ili kuwatuliza Tuungane kumuondoa mfuga nyoka huyu kijijini kwetu
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    majoka ya jk yanatafuna hela kama hayana akili nzuri
     
  6. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahahahaha niliyaona magari ya msafara wake eneo la arusha air port jana jioni wakati anaondoka nikaanza kuyahesabu nikapata magar 53 pikipik 3
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmmmmh!
     
  8. B

    Bwana Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmma ngafu kalumbu!!!
     
  9. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Ok! kumbe uchawi unatakiwa uwe wa wastani tu eeeeenH!
     
  10. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh hii kali.
     
Loading...