Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nssra

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TODO, Jan 21, 2012.

  1. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ujio wa mamlaka ya mifuko ya hifadhi ya jamii nssra utaweza kweli kupunguza gap iliyopo kati ya mfuko mmoja na mwingine mfano nssf wanacharge ten percent kwenye gross salary wakati ppf wanacharge five prrcent kwenye basic salary.na kwa maana hyo watu wa ppf mfano wanabenefit in short run wakati nssf wanaathirika lakini kwa muda mrefu linyume chake.karibu wana jamii mtuelimishe zaidi juu ya hili
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Fanya utafiti kidogo kwa kujielimisha kuhusu madhumuni na kazi za SSRA. Sijui kama ni NSSRA
     
  3. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nikweli inaitwa social security regulatory authority SSRA na sio NSSRA kama nilivosema hapo awali.thanx
     
Loading...