Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Noti Bandia za 10,000 zimezagaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa Ndima, Feb 15, 2011.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jihadhalini na noti bandia za 10,000 zimezagaa mno. Inasemekana Benki ya CRDB Lumumba wamezigawa kwa wateja.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Mpya au za zamani.
     
  3. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizinoti za 10,000 kweli ni feki kwani zinatoa rangi.
     
  4. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Noti mpya za 10,000 na juzi mwenye duka la Hardware Tegeta kalizwa 2,000,000
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ohoooooooo!
    mambo gani tena haya,
    jamani
     
  6. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimepata habari wafanyakazi wa TSN (DailyNews/HabariLEO) wamelizwa kwa kupewa noti hizo.
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Ni balaa tupu. Watu wameanza kuziogopa noti mpya!
     
  8. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nyingi zina namba mfuatano mwishoni ni 366 na 362
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Wadau, jee ATM za benki zote zina uwezo wa kuzitambua noti feki na kutozitoa kwa wateja?
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sasa watu wakale wapy ka maisha ni magumu................???
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hii kwa kweli ni balaa!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kama wamezigawa kwa wateja ina maana na wao wanazipokea au?
     
  13. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani ndiyo Ari zaidi na kasi zaidi.sijui tunaenda wapi. Kwa hiyo zile tetesi kuwa pesa mpya ziliibiwa airport zinaanza kudhihirika kimamna!
     
Loading...