Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia nzuri ya kutahiri watoto wachanga

Discussion in 'JF Doctor' started by Steven Robert Masatu, Aug 26, 2011.

  1. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    heloooow!!!!!!!!!!
    habari zenyu bana

    wanajf naombeni msaada wa njia nzuri ya kumtahiri mtoto wa miezi minne kati ya hizi apa chini>..

    1,.kwa kutumia ring
    2 kwa njia ya kawaida ya kukata. hapa najua tunaelewana kwenye hii njia ya kawaida ambayo sisi watoto wengi wa zamani tumekuwa tunatahiriwa,
     
  2. BLISS

    BLISS Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikushauri hiyo ya ringi, ni wengi wanalalamika sio nzuri inaweza kumuacha na maumbile mabaya, tumia ya kawaida..
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini muwatese watoto kwa kuwakatakata miili yao? Kwa nini msiwaache wakawa kama kule kwetu Rorya, Natural condom kwa kwenda mbele!
     
  4. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    nashukuru kwa ushauri bro hizi habari za ringi nahisi ni utata sana, ntafuatilia ushauri wako mzaz.
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mitaani wanakwambia ukimtahiri mtoto akiwa mdogo akikuwa anakuwa na kibamia. Mimi sitake risk nawatahiri wakifika two year kwa njia ya kawaida.
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo ya ring inakuwaje? Naombeni kujuzwa.....
     
  7. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii ni thread ni nzuri bandugu kulingana na unyeti wake.
    Mimi kuna Dr alinishauri nisimtahiri kijana wangu hadi atimize miaka miwili na kuendelea na kutahadharisha kuwa kuna watoto wanatahiriwa then wanalazimika kutahiriwa mara ya pili kwa sababu tofautitofauti (imagine kurudia kitendo kile).
    Wengi wanashauri kuepuka ring na ku'opt ya pili.
    Naomba tujuzane ni wapi huduma hii inapatikana kwa ustadi zaid, kuna mwanajf mmoja kanishauri kwenda upanga.
     
  8. m

    mbweta JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jaman hyo ring mtujuze inakuwaje?
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    nakumbuka ilikuwa ni darasa la sita wkt nikifanyiwa hii lkn bado nina kabamia
     
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Labda kuna bamia natural na man made. Bado nachukua tahadhari. Mwanangu nilimtahiri na miaka miwili regency hospital na it only took him a week or less to recover. Kwa nini ukaumize kachanga kako. Kumbuka anapigwa kaputi. Sasa nambie four month afu apigwe hayo madawa. Sijafanya hivyo bado. Hata doctor aliyemfanyia hiyo kitu mwanangu alinambia yeye mwenyewe watoto wake anasubiri wakue kidogo.
     
  11. Glue

    Glue Senior Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Ucmdanganye mwenzio ww! Ya kiringi ndio safe zaidi na haina tatizo lolote!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh Nyumba Kubwa bana...kwa akiwa na kabamia wewe inakuhusu?
     
  13. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ushauri wa nyumba kubwa nona umenistua kidogo.,
    suala la kutahiri mimi nilikuwa sihitaji kwa sasa hivi ila wife naona analazimisha sana yani. kabla nikaona nipate ushauri wa doctor wa jf nadhani itabidi nitumie hii njia ya tatu ambayo ni kusubiria akue kidogo walau miaka miwili.
    doctors tujadili hii topic sababu naona inagusa wengi humu ndani ambao ni member na sio member.
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Furaha ya mwanangu ni yangu. Si unaona wenye vibamia wanavyohaha kuomba ushauri. Asije nilalamikie kuwa nimechangia kuwa na kibamia. Haya mambo ya kutahiri watoto wachanga yameanza siku hizi; mi ndugu zangu walitahiriwa sijuhi darasa la pili vile.

     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kuna doctor mzuri wa muhimbili anafanya part time regency ndiye aliyemfanyia mwanangu. Huwezi amini mwanangu alirudi nyumbani na kuanza kucheza same day ni sisi tulikuwa tunamzuia asije kujitonesha; ila wala hakulia. Sikumbuki jina ila ni bingwa wa upasuaji ukienda pale we waulize wataku recommend kwake kwani ni regency receptionists walionambia sifa za huyo doctor.
     
Loading...