Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nje ya ukatibu wenezi wa ccm taifa, nape ni nani pia katika ccm?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Manywele., May 27, 2012.

  1. Manywele.

    Manywele. Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana jioni katika taarifa ya habari ITV nilimsikia Nape akisema "hata akibaki peke yake CCM haitakufa" nika baki na maswali kichwani je, yeye ni miongoni mwa waasisi wa chama, au kashaona kuwa viongozi wote na wana CCM Wote wako mguu nje mguu ndan ktk chama hicho kuwa mda wowote wanaweza kukihama chama hicho? Naombeni msaada wenu wana JF.
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kula maharage panya wote hao?by Nnauye Jr.
     
  3. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135


    ..ni mwana-ccm.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Mkuu Manywele, kijana alizaliwa CCM, akakulia CCM, na atafia CCM, iwe ni CCM itamfia au yeye ataifia ila ni CCM damu, hata ukimchanja na kiwembe, damu itakayotoka siyo ya rangi nyekundu, bali ni ya rangi ya Kijani na Manjano!.

    Kijana alikuwa Chipukizi tangu akiwa miaka 4, baadae akajiunga UV-CCM, akawa kiongozi na mjumbe wa baraza kuu la UV- CCM na mjumbe wa NEC na sasa ni mjumbe wa CC, Mjumbe wa NEC na Katibu Mwenezi wa CCM. Japo kichama M/Kiti ndio most powerful akifuatiwa na makamo na KM, then CC na NEC, kiukweli the real powers within CC lies with JK then huyu kijana!. Wengi kule ni spent force wameisha jichokea wanasubiri tuu kuzama na dubwana lao!.

    Enzi zake za UV-CCM, wakati EL akiwa ni Mlezi wa UV-CCM. EL akampatia lile jengo la UV-CCM pale mjini, rafiki yake yule mdosi kwa bure, kijana akastukia dili akapinga na kuita huo ni ufisadi, UV- CCM wakamshukia na kumfukuza, na kuitaka NEC kumvua uanachama, JK akamnusuru!. Yeye na EL wakawa paka na panya!.

    Hatimaye baadae sio tena akafukuzwa CCM bali akaingizwa rasmi CC na EL ndio akatimuliwa CC!. Ndani ya CC akaamua ili kummaliza EL, akabuni mkakati wa kujivua gamba ili EL, RA na Mzee wa Vijisenti wajing'atue wenyewe ndani ya siku 90 vinginevyo, watang'atuliwa!.

    Akazunguka nchi nzima akitangaza hiyo kujivua gamba bila kujua kumbe alikuwa akipiga vuvuzela tuu!.

    EL alitoa msimamo kuwa yeye na JK hawakukutana barabarani!. Siku 90 zilipita bila bila japo RA alijivua gamba kwa hasira.

    Story za vua gamba zilianza kubadilika hatimaye sasa imebaki ni hadithi tuu ya Sungura na fisi!.

    Huu ni mwaka wa uchaguzi wa CCM. The most powerful man wa CCM ni RA ambaye sasa amejeruhiwa na yuko nje ya ulingo!. Ukimjua adui yako na kumuona, unaweza kupambana nae na kujua jinsi ya kujihami!.

    Simba aliyejeruhiwa ni hatari zaidi kuliko simba mzima!. Na huko msituni kwa vile hujui ata strike kutokea upande gani, hivyo huwezi kujua ujihami vipi, salama yako ni kuzungusha zungusha kichwa ili kujaribu kumuwahi toka kwa mbali!, hivyo sasa ndio maisha ya huyu kijana wetu ndani ya CCM na fainali ni mwaka huu!.

    Kufuatia nguvu za maadui zake, kijana mwisho wake ni either kupigwa chini jumla kwenye uchaguzi huu na kubakia ni mwanachama wa kawaida kusubiria kumvaa JJ. Mnyika jimbo la Ubungo 2015 ambapo atapata kipigo cha mbwa mwizi na kuangukia pua, hivyo kusubiria kufia tuu CCM kama wenzake wengi wanaosubiria!.

    Ila akisurvive uchaguzi wa ndani wa CCM, atakuwa ameprove kuwa yeye ni mwamba, na juu ya mwamba huo, CCM itajenga ngome yake!.

    Baada ya uchaguzi wa CCM, kijana akisurvive, tafadhalini sana, huyu atakuwa sio mtu wa kubezwa tena kwa sababu 2015 ataingia bungeni japo CCM inauwezekano mkubwa wa kupigwa chini na 2025 ataibuka kinara wa CCM mpya iliyotoka likizo ya miaka 10 kuupisha upinzani!. Huyu jamaa itakuwa ni habari nyingine!.

    Ile dhana ya " Jiwe walilolikataa waashi, litafanywa kuwa jiwe kuu la pembeni", inaweza ku apply kwa kijana huyu!.
     
  5. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Nepi ni MBWA, mwenye MBWA yupo,,,
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mropokaji
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Anaongea saizi baada ya Tendwa kuinyima CCJ usajili wa kudumu na kukataliwa kujiunga na CDM. Mtu mnafiki mara nyingi hujifanya ana uchungu sana na kitu. Hata wake za watu wanaoliwa sana nje akimpigia simu mumewe utasikia baby, sweet, honey, malavidavi... Huku pembeni kuna jamaa linampumulia taratiiibu. Kama ana uchungu na chama aje huku SITE kwa wanachama waliokata tamaa na sasa wameamua kuvaa Magwanda, sio kuongelea runingani au redioni. Unafikiri CDM wangefanyia M4C redioni na runingani ingefana? Ni kwa sababu wanakuja kwa wananchi, tunaongea nao na kuwasikiliza live bila chenga. Nape aanze kuitisha mikutano ya uhamasishaji asilete porojo
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nje ya uenezi, Nape ana cheo cha uenyekiti wa wapaka poda Tanzania.
     
  9. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hivi kunaweza kuwa na chama chenye mwanachama mmoja? Maana ya chama ni nini? Nafikiri Nape kwanza afafanue maana ya chama kabla hajaeleza ccm itapona vipi akiwa amebaki peke yake. Wanahaha!
     
  10. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huwezi siasa au huna mchango kaa kimya....huwezi kumuita mwanadamu MBWA haijalishi mmetofautiana kiasa gani....aliyeemuumba alimuumba akiwa mtu, tena kwa mfano wake.....wewe ni nani hata umwite mwanadamu mbwa???????!!! tumia vizuri keybodi yako acha ufedhuli

    mix with yours
     
  11. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usiumize kichwa jamaa kalewa madaraka madogo ya chama, huoni anajiita mheshimiwa ukichanganya na mtumbo ule anajiona ndo muasisi wa chama. Jamaa mroho wa madaraka sana ndo maana aliponyimwa akaanzisha CCJ
     
  12. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio maana katika NEC iliyopita Mzee Yusup Makamba alimchana live Nnauye Jr kwamba anaendesha chama kama mali yake binafsi.

    TUMBIRI,

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nje ya ukatibu mwenezi wa ccm Nape ni mwanachama wa ccm.
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa nahisi nape ni mamluki wa CHADEMA ndani yaCCM...huwa simuelewi elewi
     
  15. J

    Jimy P Senior Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni chama Imara , wakati tunapata uhuru tulikuwa na barabara ya lami moja, sasa kila mkoa unaunganishwa na lami, hata Chadema wakipata nchi hawatawapatia pesa mfukoni zaidi wataiba tu kama ambavyo Slaa kaanza kuchukua kwenye chama bila idhini na kujenga nyumba.. Je akikabithiwa nchi atabeba kila kitu.
    Cha Msingi kupata viongozi wazalendo
     
  16. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    muacheni aseme asiposema anaweza akateuliwa mwingine nafasi yake!!
     
  17. a

    anophelesi JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakuu nadhani mheshimiwa katibu wa uenezi ccm ndg nape hamjamuelewa. alichosema ni kua hata akibaki mwenyewe ccm haiwezi kufa, point yake hapa ni ccm kutokufa na sio ccm kubaki madarakani au kuendelea kutawala kama by implication mawazo ya wengi yanavoonesha. in fact nape is saying what he means and means what he's saying! asalam aleikum.
     
  18. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asigwa,
    Nnauye Jr ni mamluki wa CCK ndani ya CCM. Chadema hatuna haja kupandikiza watu ndani ya CCM wakati wao wenyewe wakitoka kwenye vikao wanaleta minutes za vikao vyao hapa Ufipani Kinondoni.

    TUMBIRI,

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  19. U

    UNO Senior Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ndio ukweli
     
  20. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kibwabwaja.
     
Loading...