Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nizar uso kwa uso na Man City

Discussion in 'Sports' started by kilimasera, Apr 17, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    KIUNGO wa kimataifa wa Tanzania, Nizar Khalfan ataiongoza timu yake ya Vancouver Whitecaps itakapoikabiri Manchester City kwenye mchezo wa kirafiki hapoJulai 18.

    Khalfan ambaye amefanikiwa kujitegenezea namba ya kudumu kwenye kikosi cha Whitecaps kinachoshiriki Ligi Kuu ya Marekani MLS atakuwa ni miongoni mwa nyota watawavaa vijana hao wa Robert Mancini.

    "Itakuwa ni mechi ya kipekee kucheza dhidi ya timu inayoshiriki Ligi Kuu ya England, Manchester City FC kwenye Uwanja wa Empire,î alisema Paul Barber, mkurugenzi mkuu waWhitecaps FC. "Mwenendo wetu msimu huu kwenye MLS ni mzuri sana, hivi karibuni tumefanikiwa kuvutia mashabiki wengi zaidi katika mechi zetu tatu za nyumbani.

    Wakiwa na nyota wa zamani wa Italia, Mancini, Manchester City wameshatangaza baadhi ya nyota wanaoweza kuwepo kwenye mchezo huo kuwa ni wachezaji saba wa kimataifa wa England, akiwemo Gareth Barry, Joe Hart, na Shaun Wright-Phillips.

    Nyota wengine ni Jerome Boateng, Nigel de Jong, ndugu Kolo na Yaya Toure, mshambuliaji wa Italia, Mario Balotelli, David Silva, Patrick Viera, huku Silva na Viera wote walishatwaa Kombe la Dunia.

    ├ČVancouver ni mji wa watu wanaopenda soka na kikosi chao ni kipya kwenye MLS. Tuna historia ya kucheza na Whitecaps, tulicheza nao mwaka1980 na 1981kwenye Uwanja Empire," alisema Garry Cook, Mkurugenzi wa Manchester City FC. "Walishinda mechi zote kwa ushindi mkubwa, hivyo tunaahidi itakuwa mechi ya aina yake.├«

    Hiyo itakuwa mechi yao ya tatu kucheza baina yao, katika michezo miwili ya awali Vancouver ilishinda, 5-0 mwaka 1980, 2-0 mwaka 1981.

    Manchester City kwa sasa ipo nafasi ya nne kwenye Ligi Kuu ya England pointi mbili zaidi kwa Chelsea. Kama wataendelea kuilinda nafasi hiyo watafuzu moja kwa moja kwa michuano ya Ligi ya Mabingwa.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Watafuzuje wakati LIVERPOOL FOOTBALL CLUB ndiyo hivyo wamekumbuka shuka ingali kumekucha. Nafasi ya 4 ni ya hao mabingwa wa zamani.
     
  3. B

    Baraka John New Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ol da best mkaka
     
  4. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hey mkuu vibaya hivo!! Mbona kule kwenye sredi la Liver huonekani?!
     
  5. 2

    250689 Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    all the best NIZAR tngependa tkuone ukifika mbali zaidi ya hapo ili uwe mfano kwa wabongo wenzako...
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Very Nice brotha! Keep on doin ya thangs!
     
  7. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mbona unachanganya mambo mkuu. Nizar anacheza timu ya Canada. Sio MLS .
     
Loading...