Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitayakubali matokeo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by lm317, Oct 29, 2010.

  1. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kuwa mimi sio mgombea wa kiti chochote katika uchaguzi huu, lakini kila muda unavyoenda na kusogelea uchaguzi
    PRESHA INAPANDA:scared:
    PRESHA INASHUKA

    MUNGU IBARIKI TANZANIA
    MUNGU MBARIKI DR. SLAA:pray:
     
  2. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Tiltle hiyo mzee ukihusianisha na ujumbe uliopo, sikuipta vizuri

    But all in all, DR Slaa
     
Loading...