Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitawezaje kupata mbao hizi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Chasha Poultry Farm, Feb 6, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Kuna rafiki yangu huku Arusha anahitaji mbao za kujengea shule so mwenye namba za watu wanao uza mbao huko Iringa anisaidie pls
    1. 3 by 2 mbao 400
    2. 4 by 2 mbao 250
    3. 6 by 2 mbao 100
    4. 8 by 1 mbao 50
    5. 10 by 1 mbao 20
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Yupo Mkoa gani? Offer yake?
     
  3. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mti gani, eg mninga, mkongo, mpodo, mtondo, mbalamwezi, n.k, specify
     
  4. Mangandula

    Mangandula Senior Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mimi nipo Makambako njombe na ndiyo shughuli yangu kuuza mbao na mazao, je utakuja mwenyewe au nazileta huko? Sema offer yako. Zote ulizotaja ninazo. Nipe namba yako ktk pm.
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hardwood or softwood?
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ungeweka na urefu ingekuwa poa, yaani 3 x 2 x12 au 4 x 2 x 12, unaweza ukawa unahitaji mbao za urefu wa ft 18 mpaka 20 na wadau wakaleta za ft 12 mkaishia kugombana.
     
  7. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu ninavyojua jamaa anahitaji treated timber,ndio maana akasema Iringa,angehitaji mninga asingesema Iringa manake Iringa hata kisiki cha mninga huwez kukiona!wenye bness changamkieni opportunity
     
  8. D

    Dipoo Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo mbao zinapatikana sana tu, wakati wowote saohill Industries-well treated.sema utazihitaji lini tuwasiliane mkuu.
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Ya wakuu anahitaji za iringa(Mbao laini) na anataka zipelekwe hadi Hanang Manyara ndo anako jenga, Ila mimi sitaki kuwa third party so nitmpatia namba zenu theni mtafanya nae mazungumzo ya moja kwa moja,
     
  10. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    soft wood mkuu
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Ni PM nakuletea hadi chumbani,weka urefu 12,16,18 rafiki yangu ana truck 124 na trailer lake gharama zangu ni kuweka wese tu,ni PM tufanye biznes weka na offer yako nione kama na me nitapata hela kidogo ya muda
     
  12. M

    Malila JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kwa idadi ya mbao anazotaka,Fuso moja linatosha kamzigo kote kwa trip moja.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    watanzania walivyopigika na maisha hapa kila mtu atajifanya mjasiria mali.

    nimwmwona hata jamaa yangu yupo ofisini lakini anajifanya ndo kazi yake.
     
  14. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Wakuu ni liwapa namba za mhitaji mbao mbao but hakuna aliye comnicate nae why? eneway namba zake ni hizi 0783181841
     
Loading...