Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitashangaa nikigundua. . . . .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ronn M, Jul 15, 2012.

  1. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF hakika imekuwa ni sehemu muhimu kwangu! Habari, burudani nk nk! Waliofanya watu wasitumie ID za ukweli

    wameongeza sana uhuru wa watu humu. Hata hivyo kuna watu kadhaa nikigundua kuwa hawapo kama nilivyotarajia

    nitashangaa!

    Kwa mfano nitashangaa siku nikigundua Erickb52 naye anafanya kazi kwenye genge la kina Mwema na Kova wakati
    Bishanga ni OCS wa Buguruni!

    Nitashangaa siku nikigundua Preta na charminglady ni weusi kama ndugu zetu wa sudani ya kusini wakati Erotica ni mwanaume receptionist wa lodge moja hapa dar!

    Nitashangaa kukutana na BADILI TABIA na Kongosho kwenye daladala ya gongo la mboto wanamwomba konda awapunguzi 50/=

    Halafu kubwa zaidi nitashangaa kama kwa muda mrefu nimekuwa nachangia post za watoto wa secondary humu ndani!

    Wewe je?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mimi sio je.- njoo shangaa ferry huku shilingi inazama meli inaelea
     
  3. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitashangaa nikigundua Pombekali ndiye Joshua Mulundi na kwamba safari yake ya pande ililenga kutafuta saa ya dhahabu

    aliyodondosha akiwa na yule ACP yule
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu nitashangaa nikigundua wewe ni mmoja wa wale madiwani wa Kigamboni wanaopingana na Ndungulile!
     
  5. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nitashangaa nikigundua members wote ni wafanyakazi wa internet cafe.
     
  6. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitashangaa nikigundua nimewahi kukuona mwenge unagombania zile za bukubuku za jioni!
     
  7. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mbona ushangai sasa au mpaka 2kutane kwenye panton
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Huna sababu ya kushangaa mkuu,Niliambiwa Cacico ni mama Mary Nagu sikushangaa, afu eti Njiwa ni Rostam A, na kumbe Mafilili ni yule NYARA YA SERIKALI
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nikigundua wewe ni kingwendu nitashangaa sana.
     
  10. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe nimeshagundua??? Ngoja nishangae Haaaaaaaaaaaaaaaa! Kumbe wewe ndiwe! ha ha ha
     
  11. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungesema bambo ungekuwa umepatia kabisa
     
  12. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kumbe kushangaa na kucheka
     
  13. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    We kingwendu bana acha kujisafisha
     
  14. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe MAFILILI ndio nyara Loh! Mbona mi niliambiwa cacico ndiye Rose Kamili ana ugomvi na Zinduna ambaye ndiye Josephine?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya nakubali hiyo. Maana afadhali uniite yote lakini si Mwigulu. Kati ya kingwendu na Nchemba bora niitwe kingwendu
     
  17. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Loh! hapo Erotica umeniacha hoi! Ila babu Dark City anasound kama Malecela hivi! Mtambuzi atakuwa Masako wa ITV bana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitashangaa nikigundua Katavi ni katibu wa Nchemba!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ronn M si ndio maana nikasema nitashangaa? teh teh teh.

    au ukute Bishanga ndie Lowassa? au Preta ndie Halima Mdee?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hata mimi nitashangaa...japo sijui ntashangaa nini.
     
Loading...