Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapata vipi joining instruction ya udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kelvin Brown, Sep 1, 2012.

  1. k

    kelvin Brown Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nilikuwa naitaji kujua application form na joining instruction za udsm nitazipata vipi?nimesikia znapatikana kwenye mtandao ila nmezikosa
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hii press release kwa mwaka wa kwanza
    ninavyofahamu mimi kuna kitu kianitwa admission letter ambayo ndio sawa sawa na join instruction letter barua hii kipindi nasoma nilizipata chuoni tarehe ya kufungua barua hii inaviambatishi ambavyo vinaonesha kozii uliyochaguliwa MEDICAL EXAMINATION FORM ,maelezo mengine kama gharama za registration , meals and accomadation allowances kiasi cha ada unacotakiwa kulipa nk .. sijajua kama utaratibu umebadilika barua hii ndio inakuwa kama ID/KITAMBULISHO CHAKO MWANZONI KABLA UJAPATA STUDENT ID CHA MSINGI NINGEKUSHAURI SUBIRI TAREHE YA KUFUNGUA HII NDIO YA MSINGI JONGEA CHUO UTAPATA UTARATIBU WOTE ..
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    mkuu,hapo kwenye medical examination,tunaenda kupima afya au tunafoji tu?
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    UDSM huwa hawapimi unachotakiwa kufanya ni kuandaa biku tatu(sijui kama kiwango kishapanda) halafu form itatiwa saini pale pale chuoni...UJIPIMA MWENYEWE HOS[ITALI YOYOTE UNAYOJUA HAPA DUNIANI ukifika na matokeo yako pale chuoni hawayapokei inakulazimu uende na hizo buku tatu za so bora tu uwape chao watu wafaudu mjini..........si unajua tena mkuu
     
  5. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mimi nilipima hospitali nyingine na walipokea....halafu kujaziwa hospito ya chuo ni 5000 siku hizi..
     
  6. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwa maelezo,call,0712336687
     
  7. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hiyo admission letter utaipata ukifika chuo,pia kunakuwaga na form kama 3 huwa zinapatikana kwenye website ya chuo uzipitie zina maelezo yatakayokusaidia pia naona ni vema kuprint medical exam form upeleke hospitali ya karibu uende nayo chuo ili uepuke usumbufu wa hospitali ya chuo...
     
  8. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Pia usisahau kuja na matakataka yako yote, cheti fom 4,6, zaliwa, kura. Mfungue na acount za benk mapema
     
  9. T

    Tito Msindo Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani hivi vyeti ni photocopy au original ? Napenda kujua wana jf
     
  10. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Original mkuu,hawapokei photocopy...
     
  11. siansakala

    siansakala Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    form utachukua chuoni tarehe 10 september mpaka 1 october form zinatolewa...fika mapema,,ukichukua wajulishe na wenzako
     
  12. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    sasa inamaana hata watu wa mikoani ni hadi waende Dar? Hawa jamaa wangeweka hii kitu kwenye tovuti yao.
     
  13. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    st joseph.jpg
    .
    st joseph2.jpg
    mail naona inazngua, kulikua na jina la jamaa na kozi yake nime edit out 4 obvious reasons kwenye dash hizo, overall inabidid uwasiliane na m2 wa karibu akuchukulie it's not difficult yeyote 2 anachukua umpe 2 details zako like kozi schools na majina kamili
     
  14. siansakala

    siansakala Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ya saint joseph kayumbaa unampa nani sasa...wapatie wenzako wenye tokeo la kulenga kwa manati,,sie wa UDSM hatutaki iyoooo
     
  15. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kaka ungejua nilipo usingeyaongea unayoyasema, na nna uhakika hata 2kireverse adv huwez kufika level h... Anyways 2achane na hayo, nilikua namrekebishia m2 hizo jamaa alivouliza nkakumbuka dr still in my e-mail!! By th way saint kayumba nlitegemea utaita Dom mayb bt St Joseph?
     
Loading...