Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitampataje mume mwenye vigezo hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Susy, Feb 15, 2011.

  1. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wapendwa nawasalimu!!

    Ninatumai kila mtu ana sifa za ama mke au mume anayemtaka, rafiki zangu wa JF, napenda sana nipate mume mwenye vigezo hivyo hapo nilivyovitaja lakini kila siku imekua kinyume kabisa na matarajio yangu.

    1. Awe Mkirsto
    2. awe mweupe
    3. awe na feature ya maisha, kwani fedha hutafutwa
    4. awe mrefu wa wastani
    5. kuanzia miaka 30 kuendelea

    Dada yangu alishawahi kunitania kuwa eti niwatongoze wale ninaowapenda na nikitu ambacho siwezi hata kujaribu kufanya. Jamani nisaidieni au ndio niendelee kusubiri ubavu wangu kutoka kwa Mungu?

    Naombeni mawazo yenu, pengine nafikiri hadithi za kujenga magorofa hewani.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    ndo ushawatongoza hivyo...subiria pm za kumwaga
     
  3. d

    dave80 Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watakupataje sasa,weka contacts zako hapa
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dada Suzy Umesomeka, Umeweka Sifa za Mwanaume unayemtaka, ni vema uweke na sifa zako pia ili kurahisisha zoezi kwa sisi wahitaji!

    Asante
     
  5. G

    Gathii Senior Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Susy are you serious on this?..ni-PM kama kweli uko serious.
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    sasa susy hivyo nilivyobold hapo,
    vina umuhimu gani kwenye mahusiano ya ndoa?
     
  7. Tumaini edson

    Tumaini edson Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ndo una tatzo utaendelea tafuta mme mwe vigezo unavyotaka hadi Ukongoroke, Mme ni mme tu ili mradi mpendane kwa dhati!! Kwanza tutake radhi cie weusi na wafupi kwa kashfa zako.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ngoja waje! Kuna thread ilihusisha wanaume weupe kuwatesa mabinti sijui unaijua embu peruzi utaipata , halafu uje tena
     
  9. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nimejaribu kukusaidia kumsechi kwenye google imenijibu NO RESULT FOUND !!!!!!
     
  10. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Mbona wewe hujaweka sifa zako ili mwanaume mwenye vigezo hivyo unavyotaka aangalie kama na wewe ni yule anayemuhitaji!!! Eh!!

    1. Wewe ni Mkirsto
    2. Wewe ni mweupe/mweusi?
    3. Una feature ya maisha/mponda raha?
    4. Wewe ni mrefu/mfupi?
    5. Una umri gani?
    6. Una mgongo wa maana?
    7. Na n.k
     
  11. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    bacha, lbd niuhoji moyo wangu, kwanini mwanaume mweupe ama mrefu ila hao ndio waliotoka katika sakafu ya moyo wangu!!
     
  12. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nawashukuru nyote, nimezisoma comments zenu, ukiona kama unavigezo hivyo karibu chemba!!
     
  13. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Weka picha yako susy maana na sifa zako maana! kunawalokwisha kutana na wasichotarajia inabidi usepe.. fanya hivyo mama
     
  14. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utupe basi updates, hadi sasa umeshapata PM ngapi?
     
  15. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aiseee
     
  16. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Well said Babaubaya!!
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Gurudumu nitakufuata PM nikujibu maswali yako yote
     
  18. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    dah, hicho kigezo number 2 tu kimenitoa kwenye 'kinyang'anyiro'
     
  19. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Easymutanti nimekusoma lkn siwezi kuweka picha yangu hapa ndio maana JF wakatutengenezea chemba!
     
  20. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaaaaaaaaaa never give up, never givu up kaka!!
     
Loading...