Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitakusaidia mke wangu, kwa kuwa nakupenda...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwendawazimu2, Jan 14, 2011.

  1. Mwendawazimu2

    Mwendawazimu2 Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua uko bize siku hizi. Sometimes hujatandika kitanda, natafuta mashuka mwenyewe, natandika. Sometimes hujaniwekea maji bafuni, nachemsha mwenyewe napeleka. najua uko bize ndo maana nakusaidia.

    Leo ni siku ya nne, unyumba sijapata kwa sababu uko bize na ukuja kulala unakuwa umechoka. Hili nalo nitakusaidia, ila please usiniulize kwa nini nimerudi hom nina harufu ya perfume ambayo haipo hapo kwenye kameza ketu, nilikuwa nakusaidia, kwa sababu nakupenda...
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yumo humu au ni kwa wanawake wote
     
  3. Mwendawazimu2

    Mwendawazimu2 Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwa wote waliomo humu...
     
  4. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakikisha kabla hujafikia uamuzi unaotaka ukae na huyo mke wako umwambie msimamo wako then uchukue hatua kulingana na mazungumzo yenu,maana unaweza kutoka nje kumbe wewe ndo tatizo la yote.
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huo msaada wa kusaidiana mpaka kwenye unyumba...unatafuta kukalishwa vikao wewe
     
  6. E

    Exav Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Mwendawazimu2
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo umeoa ili utandikiwe na kupelekewa maji bafuni kwa kuwa,kwani dada zako walishindwa kukufanyia haya mbona hujawaoa,acheni dharau zenu na kujikweza nyie vijanaume wa sampuli hii,nna kazi nyingine kabisa hapo kwako.kama hamlijui mkae chini mfundwe.
     
  8. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nilivoanza kusoma,.i went "jeeez what a sweet hubby,"nlivomaliza :Cry:,.Vunja ukimya.
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Utoto,wewe kikupelekacho huko nje ni tamaa zako,usituambie eti unamsaidia................muulize vizuri sometimes kuna sababu ya kutokupa unyumba zaidi ya uchovu....kama we mwanaume kweli muage kwamba unaenda kumsaidia,au kama unavyofanya hayo mengine akiona,nenda nae huko................lol
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Sasa mbona mmekuwa wakali wapendwa?Si anamsaidia tu.........
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mimi huwa naamini kama kidume kinafanya kazi yake vizuri,hata uwe umechoka vipi au nini utakipa tu maana hakuna kutu kitamu kama kile,ukiona hupewi kaka jua hamna kitu.
     
  12. M

    Mundu JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Msimlaumu na kumtolea mineno. Huyu mwendawazimu2 anawakilisha kilio cha wanaume wengi walio kwenye ndoa. Hayo ni masahibu wanayoyapata. Wanawake walio olewa, wengi wao wanapenda kweli kusaidiwa (kila kitu) na wanaume zao!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani wewe kweli ni mwendawazimu!!Huyo mwanamke anapofanya hizo kazi ndo anakusaidia wewe...na wewe ukifanya unajifanyia after all hakuja nazo yeye!Alafu acha tamaa za kijinga...siku tano tu unataka kugawa nje?Ikitokea mwenzako akaumwa zaidi ya mwezi?Embu kueni na huruma nyie wanaume!Alafu kama umeoa ili ufanyiwe kazi tu na unyumba hukua mature enough kuchukua hiyo hatua!Mke ni zaidi ya kibaraka wa kazi za ndani and sex na kama hulitambui hilo unahitaji darasa!
     
  14. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hah! msaada gani wa kusidiwa mpaka unyumba!? si umsaidie kupunguza kazi ili akiingia kitandani asiwe mchuvu
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    vere nais sredi.....kwa mara ya kwanza nasikia mtu hataki kusaidiwa l.o.l
     
  16. H

    HAPPY.JOEL New Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha dats ril funny upendo wa hvo hapana why ucmwambie
     
  17. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kwa shida na raha!mpaka kifo kiwatenganishe
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siku hizi ni "kwa raha mpaka shida na tamaa kiwatenganishe"!
     
  19. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba nikuulize hiyo kazi ni ipi maana hata unyumba huyo bwana hajapewa siku ya nne sasa...
     
  20. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hebu tufikirie other way round ni sahihi!
     
Loading...